Offline hội Nintendo HCM lần 3 (14/10/07) tại Tomato

Cửa hàng game Nintendo nShop

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
hihi, ko biet tình hình ra sao chứ chủ nhật tomato có 1 hội chơi psp nữa, cũng đúng 1g30 luôn , em thì có psp với ds luôn(mới mua), ko biết đi bên nào, bên nào cũng hay và vui cả... hihi
Chắc đi bên DS, vì lần đâu tham gia, anh em có share game free ko vậy...hihi

@ T.Bảo: Nếu được thì đặt phòng bên tay trái lúc đi lên cầu thang tầng 1 ấy nhé. Bên đó rộng rãi hơn chứ bên phải chật lắm. (CN vừa rồi mới off bên phòng bên phải -> có 20 mấy người thôi mà k0 đủ chỗ ngồi nữa L-) )

Có gì gần đến ngày spam YM nhắc giùm. Dạo này hay quên quá :|

@all: TMT Cafe trung bình 20k-25k/món. Cho nên cứ chuẩn bị hầu bao đi. :D

Ai chưa biết đường thì đi thế này nhé: Để đến Tomato có 3 đường chính sau:

1. Chạy đến đường đầu đường Võ Thị Sáu-Đinh Tiên Hoàng (Q.1) sẽ thấy đường Nguyễn Phi Khanh bên cạnh. Chạy theo đường NPK một hồi sẽ ra đường Trần Quang Khải. Tiếp tục chạy thẳng cho đến khi nào bên tay phải xuất hiện đường Trần Nhật Duật thì TMT nằm bên tay phải cách đó chừng vài trăm mét.
2. Đi theo đường Lý Chính Thắng (Q.3) lên đến đường Hai Bà Trưng rồi rẽ vào TQK. Lúc này TMT cách đó cũng vài trăm mét bên tay trái.
3. Đi theo đường Phan Đình Phùng (Q.Phú Nhuận) về phía đường Hai Bà Trưng rồi như trên.

Chi tiết hơn xem ở đây

@ T.Bảo: Nếu được thì đặt phòng bên tay trái lúc đi lên cầu thang tầng 1 ấy nhé. Bên đó rộng rãi hơn chứ bên phải chật lắm. (CN vừa rồi mới off bên phòng bên phải -> có 20 mấy người thôi mà k0 đủ chỗ ngồi nữa L-) )

Có gì gần đến ngày spam YM nhắc giùm. Dạo này hay quên quá :|

@all: TMT Cafe trung bình 20k-25k/món. Cho nên cứ chuẩn bị hầu bao đi. :D

Ai chưa biết đường thì đi thế này nhé: Để đến Tomato có 3 đường chính sau:

1. Chạy đến đường đầu đường Võ Thị Sáu-Đinh Tiên Hoàng (Q.1) sẽ thấy đường Nguyễn Phi Khanh bên cạnh. Chạy theo đường NPK một hồi sẽ ra đường Trần Quang Khải. Tiếp tục chạy thẳng cho đến khi nào bên tay phải xuất hiện đường Trần Nhật Duật thì TMT nằm bên tay phải cách đó chừng vài trăm mét.
2. Đi theo đường Lý Chính Thắng (Q.3) lên đến đường Hai Bà Trưng rồi rẽ vào TQK. Lúc này TMT cách đó cũng vài trăm mét bên tay trái.
3. Đi theo đường Phan Đình Phùng (Q.Phú Nhuận) về phía đường Hai Bà Trưng rồi như trên.

Chi tiết hơn xem ở đây
hihi ko biết sao chứ chỗ của you nói là chỗ của nhóm psp, hình như cố định rồi, lần nào offline cũng vô đó, tháng trước mới đi... ko biết là có hội ds ở bên phải, hihi
Chỉ cung cấp thông tin vậy thôi để T.Bảo tính...

AbraShiva

Bwahahaha
Thành viên BQT
Để tạo thêm phần thú vị cho giải đấu. Quán quân ngoài quà tặng sẽ có thêm bằng khen (do chính tay Abra làm). HUm đó xin thêm chữ ký của Admin cho thêm phần long trọng.^^ (Sorry trước là vì không tìm đúng nguyên liệu với thời gian ngắn nên làm hơi bị đơn giản)

PS: đề nghị thêm trò Bleach mới ra vào luôn. CHơi hay lắm.

thế em nhỏ di được hem vậy moi có 13,14 tuổi à mà cũng ghiền ds lắm di được hem nếu được cho em đăng ký người nhỏ tuổi đó là em xin đừng hiểu lầm là em em cho hỏi luôn là danh sách thi đấu gồm game ào với game nào nha co megaman star force hay battle net work cung duoc có thì em ok luôn siêu ghiền megaman

Oc ofline la de gap mat hay la de so tai dzay ha choi oi
Chứ mình hỏi bạn, ko lẽ chúng ta là fan của nintendo mà đến offline chỉ để nhìn nhau thì off làm gì hả bạn, các giải đấu mà BQT và 1 số mem tổ chức chỉ là để giúp mọi người có thể tham gia và tân hưởng những gì nintendo mang lại cho chúng ta (nintendo thiên về gameplay mà gameplay solo zới multi thì ai cũng bít ai hơn ai :myemo0127: ), đâu có đề cao tính chất hơn thua. Ai thắng thì vui :1a: còn ai thua thì ... cũng zui zạ, ai hok zui cho tui bít, tui chọt lét giùm choa :tease[1]:
nói vậy để bạn biết mục đích chính của các buổi họp là giao lưu và kết bạn, mong những ai có ý nghĩ chuẩn bị đi đến chiến trường :em39: thì suy nghĩ lại giùm mình. Thank for reading ~o)

thế em nhỏ di được hem vậy moi có 13,14 tuổi à mà cũng ghiền ds lắm di được hem nếu được cho em đăng ký người nhỏ tuổi đó là em xin đừng hiểu lầm là em em cho hỏi luôn là danh sách thi đấu gồm game ào với game nào nha co megaman star force hay battle net work cung duoc có thì em ok luôn siêu ghiền megaman
-mình 13 này :em08: mà nhìn tướng chán đời lắm:em19: ... Hôm đấy xin xiền bố mẹ bắt xe buýt lên đấy, giàu thì đi tàu cánh ngầm...
-có ai rảnh đón em ở tàu cánh ngầm ko? đi tãi tốn quá !8-x đi xe ôm không yên tâm:em08:

Đề nghị -miss kawai- tổ chức thêm 1 giải đua xe mario... dạo này đâm đầu vào zelda nên đội pokemon hơi bị hẻo :)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN