Offline hội Nintendo HCM lần 4 (1/3/08) tại Tomato - SN Forum 1 tuổi

Cửa hàng game Nintendo nShop

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

wow_wow

Thành viên lâu năm
Mình đề nghị Pokemon Battle Revolution dc ko vậy :D
Pikachu có đi thì vào trade Pokemon cùng với tớ nhé :">

Likan

Super Baby Mario
Thành viên BQT
Likan thấy mấy bác giờ nào ngày nào cũng kẹt hết á... người ta nói câu này "muốn là được, bất chấp lý do"..

Bạn nào đi học 3h ra thì cứ đến sau.
Bạn nào kẹt phong trào ở trường thì làm ơn cân nhắc: bỏ trường có bị gì không? Vì theo kinh nghiệm học của Likan thì bỏ ở trường chả ma nào dám hạ đạo đức của mình, trừ khi đó là phong trào... học tập.
Bạn nào đi không được thì chịu vậy... lý do thứ 7, CN mới là ngày nghỉ của ai đi học đi làm, không lẽ offline lúc nửa khuya.

Likan mong rằng các bạn suy nghĩ, kẹt này kẹt nọ mệt quá đi.

@unicorn: lẩu kem hả ~"~ chả có ngon đâu, anh ăn rồi, cao thắng là quán Rich House á...

wow_wow

Thành viên lâu năm
Cái vấn đề là T7 học sinh vẫn còn đi học :(
nên nghĩ nếu tố chức vào T7 thì nên tổ chức vào khoảng từ 4-5h gì đi vì giờ đó nhiều người rãnh
~Likan nói thế mốt ma nao dám đi nữa :(

4 5 giờ tở chức thì đến tối khuya mới xong, tốt nhất là từ 1 giờ trưa đến 5 6 giờ chiều rồi giải tán, hay lâu hơn cũng được ^^

lemonadess

Banned
4 5 giờ tở chức thì đến tối khuya mới xong, tốt nhất là từ 1 giờ trưa đến 5 6 giờ chiều rồi giải tán, hay lâu hơn cũng được ^^
Pikachu nói cũng đúng. Bà con cô pác tới trễ quá hay bận lắm thì cũng tới chụp hình kỷ niệm với forum cho dzui. Mình chưa đi nhưng cũng thấy háo hức quá trời.

Quan trọng: Địa điểm cuối cùng là ở đâu dzậy mọi người :em34:

wow_wow

Thành viên lâu năm
Chết thật :-ssĐi học ra về lúc 3h20 mà tổ chức lúc 1h coi như mình ở nhà lun rồi còn gì :em13:
Đành cầu ngày ấy dc nghĩ dù điều ấy hơi viễn vông :em13:

bâng khuân quá, hic hic, tiệc chừng nào tàn dzạ mấy bác ^.^, đang chơi mà tới cũng hơi ngại ^.^ có bác nào tới trễ hông hú tiếng cho có bạn có bè coi...

ppkhoa

V.I.P Member
Nhiều bạn còn thắc mắc nên mình nói lại nhé (chắc lần đầu nên bối rối !?). Địa điểm là Tomato ([SIZE=-1]188 Trần Quang Khải Q.1), vào lúc 1g, ai đến sớm cũng được và nếu đến trễ cũng không sao, mà còn lâu mới có phí vào cổng nhé ! Chỉ có tiền nước thì tự trả thôi. Và đây là danh sách game Wii đã được yêu cầu:

Super Smash Bros. Brawl
Super Mario Galaxy
[/SIZE]Pokémon Battle Revolution (Nhật)
Mario And Sonic At The Olympic Games
Tổng cộng là :4/10 game

Vẫn còn chỗ trống ....

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT
Tổng kết :

Tham gia lần này:

1. Tiểu Bảo
2. Dragon Z
3. Pikachu
4. Abrashiva
5. wow_wow
6. trthths
7. yuripai
8. lemonadess
9. nemesis96
10.Tai_Shinta
11.Unicorn9x
12.MGSTwinSnakes
13.Pixelart
14.Bx Pixelart

...

Địa điểm: Tomato Trần Quang Khải. Lâu lâu 1 dịp vui ai đi dc cố gắng đi, Bảo cũng buzy lắm nhưng vẫn hết mình :)

@ Huy, Kawaii, Abrashiva: Sao thấy im re vậy :D

@ Huy: Lần nì offline xong đi nhậu nhẹt gì hem ^_^ Ai đi dc thì đi :D

@ PPKhoa: Em đem theo full hết đồ dc hông? Anh fải đi chở vài mem nữa nên bất tiện, còn ko nhờ aHuy

wow_wow

Thành viên lâu năm
Anh Bảo chuyển sang 4h hãy offline dc ko ak. =(( Vì đi học buổi chiều 3h15 mới ra khỏi trường trễ mất 2tiếng rồi còn đi làm gì nữa =((

ppkhoa

V.I.P Member
Em có nhờ anh MGSTwinSnakes đem theo đồ rồi nên anh Bảo khỏi lo. Còn ai yêu cầu game nữa không đây ? Mới có 4 game ah !

ppkhoa

V.I.P Member
Huhuhuhu, không được đi off rồi !!! Anh MGSTwinSnakes làm ơn đi nha, đem theo máy Wii luôn, em đành ở nhà xem ảnh vậy !

ppkhoa

V.I.P Member
Bị ba mẹ cấm cửa rồi ! Chán chưa ! Thôi, mọi người cứ vui vẻ đi, có anh MGSTwinSnakes đem theo Wii rồi, không sao !

AbraShiva

Bwahahaha
Thành viên BQT
@ Huy, Kawaii, Abrashiva: Sao thấy im re vậy :D
Đương nhiên là đi chứ. Vẫn như cũ, chỗ cũ hen, gần đến đó tui nhắn tin hẹn giờ. Nói ra thì càng thêm xấu hổ, trước tết đã tập chạy xe rùi nhưng có người ngồi sau nhắc nhở liên tục + chỉ đường thì tui dám đi ... chậm, còn hok thì bó tay. :em21:

Ah lần này có quà cho ông đó. Lý do thì bít rùi ha.^^

tớ nghĩ các game mang theo cho máy ds là :

mario kart, pokemon, mario party

còn game nào nữa ko, các cậu bổ sung luôn đi ^^

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN