PHIM 3D CHO 3DS

Cửa hàng game Nintendo nShop

phongga

Nấm bình thường
Làm sao để xóa phần .avi thêm vào đuôi file khi down về nhỉ,mình không xóa được.
bạn không thấy tên đuôi .avi.avi của file film à? bạn dùng window gì? nếu là window xp thì mở thư mục chứa file film lên, ở trên cửa sổ nhấp vào Tool --> folder options --> view --> hide extension for know files type --> apply --> ok, sau đó nhấp chuột phải vào file film và nhấp rename rồi xóa đuôi .avi là được

phongga

Nấm bình thường
Bạn chủ topic có thể chia sẻ cách làm video 3D để ae có thể tự chế video 3D xem đc ko :D.
Cảm ơn bạn rất nhiều!
có topic hướng dẫn rồi, đây bạn :
http://www.nintendovn.com/forum/index.php?threads/13295/
Có anh em nào tư vấn cho mình dùng loại thẻ nhớ nào cho 3ds xl để xem phim 3D không bị giật giật ko.Thank
chắc phải mua thẻ xịn thôi bạn ^^

Mình biết phải là thẻ xịn nhưng trước mua thẻ 32G giá 600k ở TGDĐ ko biết đã xịn chưa mà xem vẫn giật.Bạn có thể chỉ cụ thể cho mình là loại thẻ thế nào không?.Thank

Mình biết phải là thẻ xịn nhưng trước mua thẻ 32G giá 600k ở TGDĐ ko biết đã xịn chưa mà xem vẫn giật.Bạn có thể chỉ cụ thể cho mình là loại thẻ thế nào không?.Thank
Mình nghĩ do phim nặng quá (bitrate cao) hoặc do bộ mã k hợp vs 3ds nên máy k kham nổi.

phongga

Nấm bình thường
mình sử dụng thẻ 2gb theo máy 3ds thường của mình chứ mình không mua thẻ ở ngoài nữa, mình xem thì thấy không có vấn đề gì lắm. bạn mua thẻ SD của hãng nào? theo mình thì nên mua mấy hãng của Nhật như Toshiba, Sony...

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN