Phòng triễn lãm Gamecube - Giao lưu kết bạn giữa những người cùng sở thích Gamecube

Cửa hàng game Nintendo nShop

Bạn thích game những game nào nhất trên Gamecube

• Số thành viên bình chọn
    35

Mario

Thành viên lâu năm
Dù ko khác gì nhiều so với máy GC thường (khác cái vòng tròn mica đen ở nắp đĩa) và dù Pokemon XD chỉ là game spin-off ko thành công, dù Dark Lugia trên hình đối với các trainer ko hề thích nhưng máy vẫn có giá trị, có chất riêng của nó \m/ máy rất độc :shake:

Mario

Thành viên lâu năm
Kỵ sỹ hùi trước từng có máy này và bị mẹ bán ve chai thì xem như ko có duyên rùi. Bánh hẹ có duyên vs máy này thì se duyên cho anh em nó đi :)) 2 người làm xui gia vs nhau, còn tui làm ông chứng mối cho :beach[1]:

banh_he90

Nấm bình thường
Tui cất nó vô túi đựng gối ôm, cất vô trong chỗ ít-có-khả-năng-trầy nhất! Em nó chắc là ở trong lãnh cung luôn rồi!

cancery1987

OrangeJuly
Thành viên BQT
Chà ước gì mình cũng có 1 cái nhỉ, giờ đã 26-27 tuổi rồi mà khao khát từ thời bé vẫn còn.
Hàng ngày vẫn dùng PSP 3k chơi game GBA, PC thì giả lập Nintendo 64 và GameCube

banh_he90

Nấm bình thường
Vừa cho em nó vào lãnh cung thì đã phải lôi ra cho em nó gặp anh em của nó :beach[1]:

Câu đố ngoài lề, 3 cái điện thoại của những hãng nào, model gì và cái miếng đen đen để cho Gamecube ngồi lên là cái gì :D

Mario

Thành viên lâu năm
Hiệp khách j nỗi :)) Cao thủ lắm là dc làm Trưởng Lão bảy tám túi của cái bang để lang thang xin băng đĩa game thui :D

Bánh hẹ bây h lên cấp bánh bò rùi :)) dạo này đại gia quá, mạnh tay chi tiền mua sắm đủ thử :beach[1]:

banh_he90

Nấm bình thường
Chỉ là thích thì mua thôi, miễn còn tiền ăn sáng là được rồi (từ sau Tết tới giờ, tự "bán thân" nuôi miệng chứ tiền lương hàng tháng vợ không chi cho 1 cắc nữa, hic hic)

Mario

Thành viên lâu năm
Bánh hẹ giờ là trùm đĩa GC rùi, quá chời đĩa :sorry[1]: chả bù vs mình :( hjx :bye2[1]: có mỗi cái Tony lướt zán để test máy

banh_he90

Nấm bình thường
Mới có thêm cái Enter the Matrix (2 đĩa nhưng chỉ có đĩa 1 :() và 007: Agent Under Fire, cả 2 game đều thuộc thể loại tui thích chơi nhưng tiếc là không có hộp sách vì đĩa kèm theo máy.

Mario

Thành viên lâu năm
à hùi trước t share og cái đĩa Ghost recon JP đó, còn giữ ko, tuần sau sẳn đem đưa t mượn lại cái :D

banh_he90

Nấm bình thường
Okie la, còn nguyên đó, màu đỏ đỏ phải không, hình như cái đó là đĩa đúc chứ không phải đĩa zin ông ơi!

kysi_langthang

Nấm nhỏ
Chỉ gửi gắm em nó đi 1 thời gian để lo hành tẩu gian hồ thui chứ có cơ hội ta sẻ rước e về lại. Tạm thời giao phó cho bánh bèo. Ông bánh hẹ nhớ giữ lời hứa đấy nhá.

---------- Post added at 08:26 AM ---------- Previous post was at 08:16 AM ----------

À mà ông mario nói chuyện khó nghe quá à. Nói thật đó giờ mình chưa xin ai cái gì hết nha, mà yêu cầu bạn tôn trọng nick mình cái. Và từ ăn xin không phải muốn nói ai là nói đâu. Ông bánh hẹ không có máy kia thì còn lâu mình mới đưa mình phút cuối đã không muốn đi rùi nhưng vì 1 lúc vui buộc miệng hứa h ko lẽ thất hứa.

banh_he90

Nấm bình thường
Chỉ gửi gắm em nó đi 1 thời gian để lo hành tẩu gian hồ thui chứ có cơ hội ta sẻ rước e về lại. Tạm thời giao phó cho bánh bèo. Ông bánh hẹ nhớ giữ lời hứa đấy nhá.
Okie man, nhưng mà chỉ là cho ông mượn lại thôi nhé, chứ em nó giờ là người của tui rầu :D! :shake:

Mario

Thành viên lâu năm
SR kỵ sỹ :)

Bánh hẹ :D tui chỉ lấy đĩa gốc Tennis thui. Cái Ghost Recon là đĩa gốc đó, mà đĩa gốc cũng là đĩa đúc mà.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN