Phòng trưng đồ cá nhân

Cửa hàng game Nintendo nShop

Nhìn đẹp thật đấy, nad2906 chắc thích rất màu xanh. Còn mình thì thích 3ds xl màu đen hơn, mà phiên bản màu đen sắp có trên hệ US rồi đấy. Và còn tiết kiệm được $20 nữa \m/ .

Mario

Thành viên lâu năm
Điểm sáng là băng Kingdom Heart :D

Anh Cancery lâu quá mới thấy Onl lại. Anh cày game dữ lắm hay sao mà mua cả màn cảm ứng dự trữ vậy :D

cancery1987

OrangeJuly
Thành viên BQT
Điểm sáng là băng Kingdom Heart :D

Anh Cancery lâu quá mới thấy Onl lại. Anh cày game dữ lắm hay sao mà mua cả màn cảm ứng dự trữ vậy :D

Ngày xưa anh cũng bán lẻ phụ kiện thay thế cho DS đó em, nhưng không nhiều vì anh thanh lý hàng tồn hộ bạn.
Trước có bút kim loại ds, đệm cao su, màn cảm ứng đủ cả. Giờ còn giữ mỗi 1 cái dùng cho bản thân. Bút 3ds thì giờ lại nhiều ^^.
Tính anh cẩn thận nên cái gì cũng có dự trữ, như PSP có đủ cả bộ đề phòng :D

Mario

Thành viên lâu năm
Lâu rùi ko gặp lại các bạn ^_^ hôm nay mình vừa mới up lên 1 ít đồ chơi game bữa h mình sưu tầm về dc. Chủ yếu là lượm lặt ở khắp nơi và dc share lại của mấy người bạn thân mến. Do giới hạn 20 hình cho 1 post nên mình sẽ chia ra 2 post, còn bây giờ mời các bạn xem ảnh nhé ^_^

Để mở màn cho bài post hnay là DSi XL phiên bản kỷ niệm 25 năm Mario

Stylus Zelda chính hãng Takara Tomy Nhật Bản

Rayquaza bên cạnh băng gốc Emerald

Donkey Kong Country

Minun và máy Pokemon Mini rất độc, rất hiếm của Nintendo

Mario

Thành viên lâu năm
Đĩa New Mario Bros Wii. Mình rất thix đĩa này vì điểm đặc biệt của nó là hộp màu đỏ, ko phải hộp trắng như thường thấy.

Contra lùn Metal Slug. Tổng hợp tất cả phiên bản từ trước đến nay, quá tuyệt vời ^_^

Wario Ware. Vui nhộn hấp dẫn

Đây là đĩa gốc dc lấy ra từ bộ Zapper Wii

Zelda Wind Waker

Metroid Prime

Tất cả đĩa GC và Wii của mình

2 tay cầm GC phiên bản Clear Blue, nửa xanh nửa trong suốt

Tay Wavebird nổi tiếng! 1 trong những tay ko dây dc đánh giá cao của game thủ trên toàn thế giới

GC cam và N64 cam. Hàng nội địa Nhật Bản

Panasonic Q. Chiếc máy GameCube huyền thoại...

Hẹn gặp lại các bạn ở 1 dịp khác ^_^

Sửa lần cuối:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN