Phòng trưng đồ cá nhân

Cửa hàng game Nintendo nShop

Mario

Thành viên lâu năm
Trong số băng GB và GBC của bạn thì có 4 băng gốc là: Song long (hệ Nhật), Yugi, Xmen và cuốn ko tem

Băng GBA thì chỉ có cuốn Yugi Sacred card (tem màu vàng) là băng gốc. Còn lại là băng China ^_^ ngoài ra có cuốn bên cạnh Capcom Classic m ko nhìn rõ dc, nh mình nghĩ nó có thể là gốc.

Memory Stick của GBA chỉ có tác dụng chuyển file save từ băng sang nó, ko có chức năng save/load trực tiếp.

Trong số băng GB và GBC của bạn thì có 4 băng gốc là: Song long (hệ Nhật), Yugi, Xmen và cuốn ko tem

Băng GBA thì chỉ có cuốn Yugi Sacred card (tem màu vàng) là băng gốc. Còn lại là băng China ^_^ ngoài ra có cuốn bên cạnh Capcom Classic m ko nhìn rõ dc, nh mình nghĩ nó có thể là gốc.

Memory Stick của GBA chỉ có tác dụng chuyển file save từ băng sang nó, ko có chức năng save/load trực tiếp.
cảm ơn bạn nhiều nhé . Mình còn gà về phân biệt game gốc về GBA , GBC . :D

Mr.Per14

Nấm nhỏ

Mario siêu quá nhìn cái ra gốc vs fake mình thì nhìn chữ gameboy mới biết được, xa quá không thấy gì hết :D

cancery1987

OrangeJuly
Thành viên BQT
[Show] 3dsXL Red and Monster Hunter 3 Ultimate

Chỉ vì Nintendo mà mình phải bỏ tiền mua 3ds chơi Monster Hunter. Đây là những hình ảnh unboxing và test game, còn chờ shipping Circle Pad pro với R4iGold Deluxe nữa là đủ bộ.
Mình rất may mắn khi đi mua máy là được Firmware 4.2.0, up lên 4.4.10 vừa đủ chơi game gốc Monster Hunter 3 Ulimited vừa đủ dùng được Gateway hoặc các hãng FC clone khác để chơi game 3ds.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN