Phòng trưng đồ cá nhân

Cửa hàng game Nintendo nShop

Randal Keith Orton

Thành viên lâu năm
Game không phải trên hệ máy Nintendo nhưng mà hình được chụp bởi máy 3DS. Cho mình gửi đây tí. ^^

Resident Evil 6

Ada đã show thì mình cũng show

Resident evil 0 - 4 - 5 - 6 - Mercenary - Revelation

Còn đây là hàng Limited Edition cùa Re 6, gồm có game guide và huy hiệu của US agent, BSAA và Lavita Nuova

shenlong213

Thành viên lâu năm
Hình bật sang tab mới thì vẫn xem được, chứ post lên 4rum thì không thấy gì hết, đề nghị đồng chí Randal up ảnh lên host khác

fxhongphuc98

Nấm nhỏ
Đến lượt mình Show hàng Pokemon \m/

Mình mua cả hai bản ^^

Vì Mario Show bản Black rồi nên mình show bản White

Thấy sao Mario ?, đây là hai game gốc Pokemon đầu tiên của mình ^^

xin phép nhá hàng trước vài tấm với các bác nhé hehe, hàng Sony xuất hiện trong 4rum Nintendo :)) mai về em Lite, tuần sau thêm 1 em khác (bí mật) sẽ chụp chung lại để ko vi phạm nội quy hehe :myemo0111::myemo0111:

PS Vita Assassin's Creed III: Liberation Limited Edition Bundle

Sự nghiệp chơi game thật là khó khăn =(( mới mua đc có 2

Bonus thêm sở thích của e ngoài game, đó là nuôi bò và ngựa sắt :biggrin[1]::biggrin[1]::biggrin[1]::biggrin[1]:

mariobeo

Thành viên lâu năm
Ngon đới :myemo0111:
Cứ vô tư đi bạn trẻ, trong này khoe hàng công nghệ chung chung là được hết, ko cứ máy game Nin đâu :))

tintin2397

Nấm nhỏ
Bữa trước mới mua dc cái 3ds ,giờ mang lên đây show cho mọi người coi :D
(Chụp chung với cái i póp :D )
Lúc mua quên ko để ý tới vụ mua băng nên giờ chỉ toàn chơi game demo chứ ko có tiền mua game gốc :sorry[1]:
Được người bán cho luôn cục pin nyko (nhưng bù lại là ko có nắp pin với pin zin :(( )

Tài sản mình chỉ có zậy thui :D (chỉ có cái 3ds là tiền mình tiết kiệm + tiền tết ,còn cái i póp là dc ông cậu cho :bleh[1]: )

Bữa trước mới mua dc cái 3ds ,giờ mang lên đây show cho mọi người coi :D

Tài sản mình chỉ có zậy thui :D (chỉ có cái 3ds là tiền mình tiết kiệm + tiền tết ,còn cái i póp là dc ông cậu cho :bleh[1]: )
ghê thế , dành dc 3DS cơ à ? dành nhiêu ngày vậy :myemo0111:
tiền tết tui có 500k , dành mãi cũng ko đủ 1 cái ds lite =((

hailainguyen

Nấm nhỏ
triển lãm 7

ghê thế , dành dc 3DS cơ à ? dành nhiêu ngày vậy :myemo0111:
tiền tết tui có 500k , dành mãi cũng ko đủ 1 cái ds lite =((
Cậu dc cả 500k à ? tớ lớn rồi nên ít lì xì lắm .Cơ mà vấn đề dành tiền tiết kiệm tớ cũng nghiên cứu và rút ra kinh nghiệm : nên mua một con heo đất , mỗi ngày xin mẹ được bao tiền thì cho vào đó khoảng 10% .Cuối năm đập heo .Cộng dồn thêm lì xì tết cũng được kha khá đấy :) .( cái này chắc áp dụng dc cho những bạn chưa có lương ,chi tiêu còn phụ thuộc trợ cấp gia đình .Cơ mà đi làm rồi thì muốn mua gì cũng nhanh có hơn :) )

triển lãm 7

Show với bà con cái DS lite :yahoo[1]:
Căn bản là thích cái bản Limited của Goddess of Destiny quá với cái Fullmetal Alchemist nên cho ra cái sản phẩm này :myemo0111:
[/url] [/IMG]
À với lại hỏi thêm mấy bạn là hiện tại cái Dolphin hỗ trợ Wii remote với nunchuk hoàn toàn chưa, định sắm mộ bộ chơi Skyward Sword, mà mình có cần mua thêm j để gắn cho hai cái tay đó không !!? :em03:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN