Phòng trưng đồ cá nhân

Cửa hàng game Nintendo nShop

Thì tui mỗi ngày cũng dành 10k nè :bleh[1]: ,từ từ nó sẽ đủ :D
hè này chắc cạn tiền quá :( chán ghê thật sự RẤT muốn 1 em DS-chan nhưng hầu như là không thể , xin mua cái GBA SP còn bị ba mẹ không cho cơ mà, mặc dù tiền là tiền của mình =((

---------- Post added at 05:24 PM ---------- Previous post was at 05:20 PM ----------

Update thêm bộ sưu tập Pkm và "kho vũ khí" nè. Bonus thêm combo Razer Naga Molten + razer goliathus control edition:myemo0111:.
FUUUUUUUUUUUUU , HÔM NÀO QUA BẮN BỎ HẾT CÁI CHỖ NÀY :em14:

---------- Post added at 05:27 PM ---------- Previous post was at 05:24 PM ----------

À, hỏi thêm , ở đây ai có "rác" cần bán ko ? (DS lite gì cũng dc miễn nó RẺ :myemo0111: )

tintin2397

Nấm nhỏ
hè này chắc cạn tiền quá :( chán ghê thật sự RẤT muốn 1 em DS-chan nhưng hầu như là không thể , xin mua cái GBA SP còn bị ba mẹ không cho cơ mà, mặc dù tiền là tiền của mình =((

Thì giống tui thui :) ,tiền của mình mà cũng có dc xài đâu , xin gần chết mới dc mua đó :D

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
Cái gì liên quan đến học hành thì ba mẹ mua cho chứ đồ chơi thì cứ tự dành dụm mà mua, chả bao giờ tui xin được :))

trungkkk

Nấm nhỏ
bác Go nói chuẩn ko cần chỉnh? mấy đồ chơi đều phải dành dụm với làm thêm mới có tiền mua, chứ xin chỉ có mà :em14:

À với lại hỏi thêm mấy bạn là hiện tại cái Dolphin hỗ trợ Wii remote với nunchuk hoàn toàn chưa, định sắm mộ bộ chơi Skyward Sword, mà mình có cần mua thêm j để gắn cho hai cái tay đó không !!?
Ai hảo tâm trả lời dùm mình xíu ih, có phải mua USB bluetooth ko mấy bạn !!? :em25:

tintin2397

Nấm nhỏ
3 anh em nhà DS của Cancery1987 ^_^

Trời ơi thích dsi màu trắng quá :myemo0111::myemo0111::myemo0111:

---------- Post added at 06:35 PM ---------- Previous post was at 06:31 PM ----------

Gbm của mình mua về thấy chữ start bị phai phai rồi nên lấy đồ cạo chữ start +chữ select luôn :)) .Do ko cẩn thận mà sau khi cạo xong máy bị trầy dữ dội luôn :(( :((

---------- Post added at 06:51 PM ---------- Previous post was at 06:35 PM ----------

:(( :((

Thấy Mario có nhiều FC cho gameboy wá ,bán cho mình 1 cái supercard đi :spiteful[1]::spiteful[1]:.......trên chỗ mình chả ai bán supercard hết :( ,ra ngoài tiệm hỏi có bán supercard ko ,ai cũng nói là ko biết cái đó là cái gì :myemo0125:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN