Phụ kiện cho Wii - Có đáng đầu tư hay không ?

Cửa hàng game Nintendo nShop

toanwii

Nấm nhỏ
Trời ơi! Mình mới học cấp 2 nên chỉ đi xe đạp thôi vì vậy chỉ đòi bạn..........bao nhiêu nhỉ...........15.....18.........Hay là 23k đi! Vì mình đã discount cho bạn còn 18k và cộng thêm 5k tiền đi lại! :) Và nhà bạn ở đâu? Có xa Bờ Hồ ko? Nếu ko xa thì mình đến nhà luôn! Còn ko thì mình sẽ gặp ở.......Bờ Hồ nhé! Chỗ có cái màn hình to to ý!

---------- Post added at 04:54 PM ---------- Previous post was at 12:32 PM ----------

HÀNG VỀ! HÀNG VỀ!.:em02: Mình đã mua đc rồi! I HAZ IT, I HAZ SUCCESS:yahoo[1]:
Bây giờ thủ tục cuối cùng là::myemo0121:
1)Hẹn nơi meeting:)] (Chỉ trong quận hoàn kiếm thôi! Ko xa hơn!)
2)Ngày meeting: Thứ 5 tuần này! [Sáng: 9h30 - 11h; Chiều (chưa chắc đã đc) 4h - 5h]
3)Nói đầy đủ họ tên và mấy tuổi để còn bít mà gặp!
4)Phải đến đúng giờ nếu ko thì my parents sẽ kick:vava[1]:

[PS: Nếu đến đúng giờ sẽ đc tặng 1 đĩa game Wii FREE! (No Joke!)]
Tối nay lên mạng vào lúc 10h - 10.30!

Trời ơi! Mình mới học cấp 2 nên chỉ đi xe đạp thôi vì vậy chỉ đòi bạn..........bao nhiêu nhỉ...........15.....18.........Hay là 23k đi! Vì mình đã discount cho bạn còn 18k và cộng thêm 5k tiền đi lại! :) Và nhà bạn ở đâu? Có xa Bờ Hồ ko? Nếu ko xa thì mình đến nhà luôn! Còn ko thì mình sẽ gặp ở.......Bờ Hồ nhé! Chỗ có cái màn hình to to ý!

---------- Post added at 04:54 PM ---------- Previous post was at 12:32 PM ----------

HÀNG VỀ! HÀNG VỀ!.:em02: Mình đã mua đc rồi! I HAZ IT, I HAZ SUCCESS:yahoo[1]:
Bây giờ thủ tục cuối cùng là::myemo0121:
1)Hẹn nơi meeting:)] (Chỉ trong quận hoàn kiếm thôi! Ko xa hơn!)
2)Ngày meeting: Thứ 5 tuần này! [Sáng: 9h30 - 11h; Chiều (chưa chắc đã đc) 4h - 5h]
3)Nói đầy đủ họ tên và mấy tuổi để còn bít mà gặp!
4)Phải đến đúng giờ nếu ko thì my parents sẽ kick:vava[1]:

[PS: Nếu đến đúng giờ sẽ đc tặng 1 đĩa game Wii FREE! (No Joke!)]
Tối nay lên mạng vào lúc 10h - 10.30!
-mình ở 80A yên ninh(cái nhà trắng trắng ý) gần bờ hồ lắm=P~
-thứ 5 khoảng 5h ở nhà mình nhé:xm0013:
-mình tên là Hiệp - Đặng Đình Hiệp ,tuổi 15
THANKS(mua đĩa ở đâu mà nhanh thế?)

5h thì ko đc rồi vì mình đã có việc bận nên chỉ đi đc vào buổi sáng thôi! Hay là ngày T4 vào 1h trưa đc ko?
Yên Ninh à? Gần quá! Nhà mình ở ngay Ngũ Xã gần hồ Trúc bach ý!
Và 15 tuổi thì phải gọi = anh rồi!
Mình mua ở 21A7 Lý Nam Đế !

Co j thi goi 01645927310 nhe!
thứ 4 1h mình đi học..thế ĐÚNG 11h20 sáng thứ 5 nhé:D(đừng đến sớm hay muộn quá ..mình đi học khoảng11h hơn mới về cơ:D)
ai gọi ai bằng anh???8-x
mua ở gamescenter 21A7 Lý Nam Đế á???:myemo0129:sao mình hỏi nó toàn bảo đĩa bị lỗi k bán nữa nhỉ:em08:(bọn này láo thật:em08:)
ok.có j mình gọi ^^:D

fly_us

Nấm bình thường
Grand Slam Tennis coi chừng cửa hàng nói lỗi là do khi xem demo của motionplus phải xài alt dol mới coi được, khi chơi game thì ko cần alt dol nên ko load được bình thường. Ko nhớ là lúc mới chạy lần đầu nó có chạy cái demo ko nữa.

cái này để nối giáo cho giặc (Wiimote)
hiện tại mình chưa có Wii nhưng chắc dây Nunchuck 2m là căng chứ gì nhỡ có tuột tay thì bay hết 2m có cái dây nó kìm mote lại đây lại nối thêm thì bay vào TV là bt \m/

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN