Nhập vai Pokemon Black/White

Cửa hàng game Nintendo nShop

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
:| Tình hình là link down patch của dark_peal die rồi ,link mới mình mò bên poke-mega đây http://www.mediafire.com/?e936l3qktfzer5j ,download về patch hiện lỗi tùm lum ,ko patch được ,down bản đã patch sẳn bên đó cũng ko chơi đc luôn , mình xài acekard2i ,akaio 1.8.9 @@... Giờ chỉ mong ai có bản đã đc patch rồi up lên cho mình down về chơi với ,black hay white gì cũng đc hết . hic , cảm ơn nhiều nha
Bản mình edit ở post 1 là clean rom bạn àh, acekard bạn thử chỉ wa chế độ clean mode khi load game xem sao. ko dc thì quay lại fw cũ chút và test thử xem sao.

ủa cho mình hỏi có cách nào mà như đi vô cỏ hay vô cát mà ko gặp pokemon hok?..coi mấy clip trên youtu thấy nó đi 1 mạch hok gặp con nào hết ák...

mua chai Repel ấy, xịt vào người là trong 1 khoảng thời gian ngắn sẽ ko gặp pokemon hoang dã, nếu muốn lâu hơn thì mua loại Super Repel và Max Repel.

mới chơi ko rõ chơi thế nào , tại sao youtube vào đánh gym chỉ cần nói chuyện là đánh mà mình nói chuyện mãi mà ko thấy vào battle với gym là sao. mình mới chơi , đang ở gym 1

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN