Nhập vai Pokemon Black/White

Cửa hàng game Nintendo nShop

link die rùi bạn ơi . vào phần cheat ở TTmenu nó vẫn có cheat bt nhưng tick vào rồi save lại vào game thì bấm k đc . bạn có link khác thì cho mình đi , cảm ơn nha :D
P/S : à vào đc rồi nhưng pải tự bấm . còn link bạn click vào trắng tinh :D cảm ơn nha bạn :)

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
Theo tin từ http://rom-news.org thì 2 bản E và U là 1, cùng CRC và free phân vùng, nên U và E thực ra giống nhau. Có nghĩa là các rom dc cho là fake EUR gần đây là free region. Rom đó dc Chuyển từ EUR thành USA.

Các bạn có thể xem NFO bản White và Black here.

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
ROM E Và U là như nhau, y chang, nhóm dump thay đổi phân vùng của game từ E qua U mà thôi, nên CRC là y chang bản E, và dùng dc cheat bản EUR, Như link dưới đây bạn down về thấy xài dc cheat bản EUR và date modifield là March, 4, 2011 là ROM USA đó, đây là thông tin từ nhóm dump PoleSmokers

http://www.megaupload.com/?d=BX0QI5JC

Việc ghi fall hay ko thì mình ko rõ, vì mình ko play pokemon mình chỉ cung cấp rom game. ROM dc cho là Fake eur gần đây điều là USA cả, các bạn nào mong chờ có ghi fall, thì có lẽ nên mua thẻ ds gốc play sẽ có ^^

Ger Japa

Nấm nhỏ
Vậy rút cục là đổi vùng sang US nhưng bản chất nó vẫn là rom EU =.= Số mình là số ko được chơi bản U đây mà. Thôi thế vậy =.=

tuanluoi

Nấm nhỏ
Tại sao mấy nhóm nước ngoài ko dùng băng game U dump ra bản U luôn mà phải chuyển vùng từ E wa U zị zời ? :((

BubbleHead

Nấm bình thường
hình như bản White bị lỗi ở White Forest :-?? mình đi toàn bị động ở những chỗ trống k,r còn k vào dc nhà nữa ? mình down bản U ở trang đầu.Xài ak2i lên exp ngon lành :)

[E]arth

N-Poll
Khó đỡ mấy ông:| Đỗ không biết rồi còn tỏ ra nguy hiểm=))
Bản US với EU Region Block cái con khỉ=)) Đã chơi FC rồi còn đòi Region Block=))
Chính xác các Event có thể chuyển Pokemon (Shareable) xin bác bê cái DS sang US mà vô Gamestop nhận Event còn chơi Wi-Fi thì EU với US giống hệt nhau không khác 1 chữ=))

http://www.serebii.net/events/2010.shtml
Event Database trong cả năm 2010. Tất cả EU và US giống hệt nhau đấy, tỏ ra nguy hiểm tiếp đi=))
btw: Một số Event EU không có như con Crobat là chú nào vô địch World's Championship ở US thì được đấy chứ ko phải Wi-Fi nên đường ai xoắn=))

@[E]arth: thứ nhất, event Victini bắt đầu ngay ngày ra game nên event này EU có trước U, còn các event trước đố tìm đc cái nào mà EU có trước nữa đấy

thứ 2, Mỹ là nước fát triển game mạnh chỉ thua mỗi Nhật (về game Nhật vẫn là nhất ), nên tâm lí người ta chuộng hàng US hơn, cũng như bạn ra siêu thị sính đồ ngoại hơn hàng Việt dù chất lượng như nhau vậy

thứ 3 là region block, hầu hết mọi người ở đây đã lấy event U ở các game pkm bản trước rồi, nếu muốn chuyển pkm sang B/W để unlock in-game event thì B/W cũng bắt buộc fải là U
Đúng là nguy hiểm thật=))
Hàng US hơn EU khó đỡ bác=)) Đúng là đã chơi lậu rồi hàng nào chả như nhau=))
Nhất quả giải thích vô đối khó đỡ thật=))

@Bubble Head: Mình chơi trên DSTT vào White Forest bắt Bagon vẫn bt mà:) Bản EU:))

BubbleHead

Nấm bình thường
Khó đỡ mấy ông:| Đỗ không biết rồi còn tỏ ra nguy hiểm=))
Bản US với EU Region Block cái con khỉ=)) Đã chơi FC rồi còn đòi Region Block=))
Chính xác các Event có thể chuyển Pokemon (Shareable) xin bác bê cái DS sang US mà vô Gamestop nhận Event còn chơi Wi-Fi thì EU với US giống hệt nhau không khác 1 chữ=))

http://www.serebii.net/events/2010.shtml
Event Database trong cả năm 2010. Tất cả EU và US giống hệt nhau đấy, tỏ ra nguy hiểm tiếp đi=))
btw: Một số Event EU không có như con Crobat là chú nào vô địch World's Championship ở US thì được đấy chứ ko phải Wi-Fi nên đường ai xoắn=))

Đúng là nguy hiểm thật=))
Hàng US hơn EU khó đỡ bác=)) Đúng là đã chơi lậu rồi hàng nào chả như nhau=))
Nhất quả giải thích vô đối khó đỡ thật=))

@Bubble Head: Mình chơi trên DSTT vào White Forest bắt Bagon vẫn bt mà:) Bản EU:))
lạ nhỉ ? mình vào đó còn k có bãi cỏ nào cơ 8-} xanh rờn cỏ bt 8-} chắc bị sao r để check lại xP

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN