Nhập vai Pokemon Black/White

Cửa hàng game Nintendo nShop

Ger Japa

Nấm nhỏ
Hé hé mình đang chơi rom US chuẩn luôn, bắt thử 1 con trong game rồi vô pokesav xem thông tin thì thấy ghi region America :>

tidusboy21

Nấm nhỏ
theo Tidus biết đừng quá phân biệt Autumn vs Fall tiếng anh vs tiếng Euro đều như nhau! Fall giờ là từ cũ ai cũng có thể thay bằng Autumn mà! ;)) bản US chỉ đổi region thôi nhé! đùng quan tâm tới mấy cái mùa Fall hay autumn gì cả! chơi game là trên hết! Hiện đang có Victini ai đổi pm nhé!

tuanluoi

Nấm nhỏ
theo Tidus biết đừng quá phân biệt Autumn vs Fall tiếng anh vs tiếng Euro đều như nhau! Fall giờ là từ cũ ai cũng có thể thay bằng Autumn mà! ;)) bản US chỉ đổi region thôi nhé! đùng quan tâm tới mấy cái mùa Fall hay autumn gì cả! chơi game là trên hết! Hiện đang có Victini ai đổi pm nhé!
Người ta kiếm bản US để chuyển mấy con pokemon từ bản cũ cũng US wa chứ đâu phải phân biệt tiếng Anh - Anh với Anh - Mĩ đâu :))

R4i SHDC có cách nào chơi được chưa mấy bạn
Dùng TTmenu đi bạn , mình đang sài nè . Chơi mượt lun :bleh[1]::bleh[1]:

Làm sao để đổi đc hả bạn , mình đang thích con đó :D

Anh kiếm con victiny ở đâu thế chỉ em đi em khoái con này lắm(bật Wifi lên lấy Liberty Ticketlà sao dạ):em26: với lại sao bản White của Anh dark_pearl chơi được nhưng bị dính No Exp(đấu không có Exp gì hết)0 tại em với thằng bạn em chơi chung em Black nó White bản BLACK em chơi bình thường không bị gì hết còn của nó bị dính No EXp chán ghê :em21:Ai có link pokemon White mà patch EXP rồi cho em được không

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN