Pokémon hay nhất trên Gameboy

Cửa hàng game Nintendo nShop

Bầu pokemon hay trên GBA

• Pokemon Fire Red

Bình chọn: 23 19.0%
  • Pokemon Leaf Green

Bình chọn: 13 10.7%
  • Pokemon Ruby

Bình chọn: 12 9.9%
  • Pokemon Sapphire

Bình chọn: 7 5.8%
  • Pokemon Emerald

Bình chọn: 40 33.1%
  • Pokemon Crystal

Bình chọn: 26 21.5%

• Số thành viên bình chọn
    121

Vegeta0905

Nấm nhỏ
Để bắt tất cả các con pokemon hoàn thành pokedex em nhớ mình cày emerald đến tận 2 năm cơ. (từ năm 2005 đến bây giờ).

Sao hok có bản gold zạ? T_T
Lần đầu tiên bít đến game pkm là nhờ bản gold chứ chả fải red blue green zì hết, rất ấn tượng về cách chơi, là điểm xuất phát cho cái sự ghiền game rpg sau này >"<! Bắt đầu làm wen bằng cách ném cỡ 10 wả pkball vào pkm của ng` khác và khám fá+cắt+tức mình chạy vòng vòng trong mấy bãi cỏ tìm đường ra -"-

Kawaii

Super Princess Peach
xem ra emerald thắng cái chắc rùi hen 26 votes lận.

bản emerald ko phải bản say bye bye như bạn nói đâu nha.
bản red rescue team mới là bản chia tay thật đẹp với fan mà.

kawaii >,<

mà cái bản này khó chơi quá mà ko sử dụng tuyệt chiêu được
mà thấy nói chuyện thì nhiều đánh lộn thì ít

khoái nhất pokemon crystal nhớ pokemon này mình chơi từ năm lớp 8 và rất thik khi chơi pokemon này sau nay còn bắt được serebii nữa hơn nữa thời lượng của game khá dài với 2 map kanto và johto đủ làm chúng ta thỏa mãn

Kawaii

Super Princess Peach
nói chung cái game của trung 4 mẹ hay thật, mà ko hiểu sao nó lại nằm trong topic này nửa GBC mà >,<

mà cái bản này khó chơi quá mà ko sử dụng tuyệt chiêu được
mà thấy nói chuyện thì nhiều đánh lộn thì ít
Có tuyệt chiêu mà bạn, cũng dữ dội và đẹp lắm, vì bản này có phần nghiêng về hành động phiêu lưu hơn thui.
Đúng là nó nói nhiều thật >,<

nói chung cái game của trung 4 mẹ hay thật, mà ko hiểu sao nó lại nằm trong topic này nửa GBC mà >,<

Có tuyệt chiêu mà bạn, cũng dữ dội và đẹp lắm, vì bản này có phần nghiêng về hành động phiêu lưu hơn thui.
Đúng là nó nói nhiều thật >,<
tui chỉ bầu chọn những game được liệt kê vào thôi mà >>"<< chứ ai chẳng bik crystal của game boy colour

Kawaii

Super Princess Peach
thôi kệ ko sao đâu bạn, dù gì game đó cũng nhiều người thích.
cứ để trong cuộc bình chọn, và nó cũng là lý tưởng của bạn.

hơn nữa cái vote mình cũng ko chỉnh được >,< kawaii

đúng là emerald hạng nhất rồi ko còn gì để chối cãi hay chống cự nữa đâu bà kon, hơn về mọi mặt lại có bổ sung và pokemon biết chuyển động...

Mặc dù mới chỉ bắt đầu chơi pokemon được đúng một tháng nhưng tui cũng xi bỏ phiếu cho emerald. Bản này được cải tiến rất nhiều hấp dẫn hơn hẳn.

vodoi_em

Nấm nhỏ
Nếu có Pkm G/S thì em chọn liền à. Tuy nhiên rút ra 1 điều rằng là: Pkm càng sau âm thanh hok = những phần trước. Hok tin bạn cứ thử nghe lại Pkm G/S sem, khác hẳn

Kawaii

Super Princess Peach
- đúng đúng, bạn nói rất chí lý, những game pokemon gần đây cho thấy sự yếu kém về khâu soundtrack nhưng bù lại tiếng động cũng như tiếng kêu của pokémon thật hay đúng ko >,<

- ngày trước mình từng rất say mê nhạc nền của pokemon Ruby, đến tận bây giờ mình vẫn thường nghe trước khi đi ngủ đó bạn.

- Vào đây lấy nhạc của pokemon nha các bạn để hồi tưởng hạnh phúc

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN