3DS Pokemon X / Y Công Bố Cho 3DS

Cửa hàng game Nintendo nShop

nh0xnicky

Nấm nhỏ
đó là sự khác biệt giữa giàu và nghèo , chúng ta thì tiếp tục dành tiền đi , với cái đà này chắc tới 12/10 ko đủ money quá hix

Mist Gun

Nấm nhỏ
bản digital đc cái lưu save vào thẻ SD, mang ra PC lưu được
nếu mình chơi xong, copy vào PC xong xóa save đi, cho thằng em chơi, nó chơi xong lại xóa save rồi copy save cũ của mình vào được ko nhỉ:D
băng thì chắc ko làm đc rồi

chẹp, gì chứ mua 2 bản là tưởng chừng vô cùng khó khăn, hơn nữa thằng em cũng thích pokemon, có điều ko đam mê như mình=))
mình thì còn muốn online rồi làm bla bla, nó chắc xong game rồi linh tinh, như thế thì sao mà 1 băng game lưu save đc
bản digital mà còn ko đc thì...

nh0xnicky

Nấm nhỏ
mục đích hầu hết ở rum này chắc thích hộp hơn là digital , chơi game mà thỉnh thoản lấy cái hộp ra nhìn rồi mở ra lấy cuốn sách ra đọc thích gì đâu

kamai91

Nấm nhỏ
mục đích hầu hết ở rum này chắc thích hộp hơn là digital , chơi game mà thỉnh thoản lấy cái hộp ra nhìn rồi mở ra lấy cuốn sách ra đọc thích gì đâu
cuốn sách mới thích , trên công ty mình có cái kệ toàn guide game đọc toàn tiếng nhật nhưng được cái giấy chất lượng và hình ảnh thì đẹp khỏi chê :D ơ mà mới chỉ thấy Dragon quest với phantasy (ko phải fantasy nhé) của DS là có guide book dày thui , các game khác không thấy quyển nào hơn 100 trang
p/s : :D đang giử torng mình cuốn guide tổng hợp các bản final fantasy trên tất cả hệ máy , giấy rất tốt , màu in siêu đẹp , trình bày bắt mắt ! :">

ratmoonser

Thành viên lâu năm
Mình thì đi làm rồi nên thích mua gì cũng dc khỏi lo lắng quá, các bạn mà hiện tại chưa đủ điều kiện thì cũng đừng lo lắng và suy nghĩ quá. Bây h ko chơi dc, thì sau này có điều kiện chơi sau cũng chẳng ai cấm. Mình còn nhớ hồi xưa nhìn đám bạn cầm GameboyAD chơi pokemon gold, silver, crystal mà phải nói là thèm dãy đành đạch, nhưng lúc đó ko ai mua cho cả, chờ mãi 2 năm sau có dịp người thân hỏi thích gì thì mới nói thix máy gameboy rùi mua lun 1 cái GB SP rùi pokemon crystal chơi ngon lành, cảm thấy sướng vô cùng, cho dù lúc đó đã ra Ryby, Shaphire rồi !!

HOANS

Nấm nhỏ
:-? Lo quá! Từ giờ đến ngày phát hành thiếu hụt tài chính rút dần thì nguy!... Mà chắc là 1tr trở lên rồi (mấy bản trước toàn dùng hàng lậu). Mấy bản game chính thống này dù qua đợt mình thấy các tiệm còn nâng giá chứ có giảm đâu! Ngoại trừ dòng game Pokemon không chính thống có giảm.

:(( Bây giờ mới tiết kiệm đc 500K à! Sao bây giờ? Vì sự nghiệp huấn luyện viên Pokemon Y chúng ta cùng cố gắng! :-s

:| Mua xong game đợt này năm sau lại cố gắng tiết kiệm mua băng tiếp... Mỗi năm 1tr... sự nghiệp huấn luyện viên Pokemon thật tốn kém nhưng mà vui vì sẽ gắn kết chúng ta gần nhau hơn và kỷ niệm tuổi thơ tươi đẹp!!!

Đang ngóng trông tin bé Cinccino được xếp vào hệ Fairy trong Pokemon X-Y
-------------------------------------------------------------------------
GAME DUY NHẤT cho 3DS mình có mua bản quyền ở dưới chữ ký đó- cùng chơi chung nha!

Ashera

Nấm bình thường
mua bản Digital cho nhanh, vừa đúng giá lại không lo băng dùng lâu kém tiếp xúc, mất băng ... hộp thì đằng nào cũng cất đi, sách guide thì toàn cái ai cũng biết. Tài chính hạn hẹp thì tốt nhất không nên mơ mộng mấy cái đấy, băng Pokemon về VN ít nhất là 1 củ, chưa kể shop mà biết có nhiều ng hóng thế này có thể sẽ đội lên nữa.

ratmoonser

Thành viên lâu năm
mua bản Digital cho nhanh, vừa đúng giá lại không lo băng dùng lâu kém tiếp xúc, mất băng ... hộp thì đằng nào cũng cất đi, sách guide thì toàn cái ai cũng biết. Tài chính hạn hẹp thì tốt nhất không nên mơ mộng mấy cái đấy, băng Pokemon về VN ít nhất là 1 củ, chưa kể shop mà biết có nhiều ng hóng thế này có thể sẽ đội lên nữa.
chưa chắc, trước h có nhiều game hot nhưng giá về VN cũng bèo mà.

Còn mình tưởng mua Physic giá = Digital hoặc rẻ hơn chứ sao lại chi phí ? Mình sài con DSi 5 năm rồi mà thấy nó chẳng có dấu hiệu gì gọi là kém tiếp xúc cả =]] !! Khỏi lo nhé !!!!

kamai91

Nấm nhỏ
sách guide tùy loại thôi , 1 số loại ghi thông tin , cốt truyện và hình ảnh mọi thứ có trong game , từ từng loại trang bị , nhà cửa v.v. mình là dân design nên cực thích thể loại guide này nhưng theo như thấy từ trước đến giờ thì pokemon chả có cuốn nào dc hơn 50 trang =____= toàn mỏng nhín và nhỏ cũng hơi tiếc

tintin2397

Nấm nhỏ
mua cái game ,có cái hộp ,mỗi lần chơi game xong ,bỏ game zô hộp ngồi ngắm :)) ,rồi lâu lâu lấy cuốn sách ra ngồi đọc :))

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN