Request Music

Cửa hàng game Nintendo nShop

Vintendo

Nấm nhỏ
Cho em xin cái bài Sekai wa Sore wo Ai to Yabundaze giống như là trong game đi, bài tải ở khinsider nghe nó gào thét kinh wá !

Kawaii

Super Princess Peach
à tự vì bạn ấy muốn down trọn album (chỉ có mem mới down được)

xin giới thiệu với các bạn web vô địch về anime.
nơi đây có thông tin 2400 anime , 170000 tấm hình , 4000 video clip , 15000 bài hát ost.

Mã:
www.bestanime.com

Unicorn9x

Nấm nhỏ
Giới thiệu các bác trang web cực hay hữu ích cho ai thích nghe nhạc mp3 chất lượng cao hơn.

Link đó www.NhacNen.Net

Các bác chuẩn bị ổ cứng mà load nhạc về nhé. Nhiều Album Cd hàng hiếm từ nhạc trẻ cập nhật đến nhạc đỏ nhạc tình thậm chí cả nhạc vàng sến . Hoàn toàn miễn phí không cần đăng kí nick !

Các bác cuối tuần mạnh khoẻ

Kawaii

Super Princess Peach
báo cáo link die rùi bánh mỳ kem ui.

nhạc mình có nghe rùi đỉnh lắm.

mà thui cũng post phụ bánh mỳ luôn (nhớ cho tui miến kem hen)

Yggdra Union Full Music

Click tên bài muốn down và download computer là xong.

Kawaii >,<

espeon

V.I.P Member
tui là tui rất ít khi vào các trang web down nhạc vì tui hay dùng Lime Wire, chắc cũng có người biết cái soft này rồi, soft này khi mở lên chỉ cần gõ tên bài hát mình muốn là nó sẽ search tất cả các link download có đc trên mạng, mình đỡ phải tìm, cực kì tiện lợi, bài nào cũng có thể tìm đc, nhưng nhạc VN thì hơi khó :P
http://www.limewire.com/ <--- web nè, ấn vô Get it now để Download ( tất nhiên là Trial thôi), cách dùng đơn giản lắm, như search ở window à

Trial nhưng mà dùng thoải mái, kô hạn chế thời gian, nhưng tính năng và tốc độ chắc chắn là bị :D Chủ yếu là để down nhạc TA, nhạc Hàn với Việt thì chịu, hầu hết là kô có :D

fly_us

Nấm bình thường
Trial nhưng mà dùng thoải mái, kô hạn chế thời gian, nhưng tính năng và tốc độ chắc chắn là bị :D Chủ yếu là để down nhạc TA, nhạc Hàn với Việt thì chịu, hầu hết là kô có :D
tại có đại ca nào VN chịu làm seed với peer đâu :D... down torrent down xong còn xóa, có thèm để làm seed đâu....

Tui cũng vậy :">

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN