Request Roms

Cửa hàng game Nintendo nShop

The dark knight

Leader of the Sable's Order
Cơ chế gì đâu, bọn mounted unit(Cavalier,Paladin, Peg Knight, Falcoknight, Wyvern,......)có khả năng re-move, tức là sau khi đi 1 số bước rồi làm gì đó (rescue, use item) thì sẽ được đi nốt mấy bước còn lại, nếu bạn cho nó đi đủ 7-8 nước rồi thì nó sẽ không đi thêm thôi.
Các phiên bản 4,5 cũng có cái đấy áp dụng với cả sau khi attack nhưng vào bản 6,7,8 thì hết rồi

Randal Keith Orton

Thành viên lâu năm
lâu lắm mới có người vào post bên FE, con pé Yan chả thấy mặt đâu nữa. Bên FE 7 cần gì lord, chơi Sain, Heath, Raven là đủ cày nát map rồi

The dark knight

FE 7,8 đấu không có tính chiến thuật :)) Dùng vài thằng Str cao HP nhiều Def kha khá là OK hết, bọn còn lại ngồi xem cũng được

Cần giúp đỡ Pokemon fire red

Em đi đến đoạn Safari zone thì chịu chết. Bác nào bít thì giúp đỡ. Em xin hậu tạ(video càng tốt). Và đừng search trên gôgle vì em đã đọc toét mắt ra vẫn chưa qua đc

gamepsp2009

Nấm nhỏ
đi đến safari zone rồi thì bay về celadon city vào tòa nhà cao cao nói chuyện với bà lão sẽ cho key item Tea đưa cho thằng giữ cổng sẽ đi đc Gym 6

sonchuaquy

Nấm nhỏ
chuẩn, chơi không khó lắm, chỉ cần chọn đúng nhân vật cần cày là được =)) thằng t thích nhất là Guy. tiện thể hỏi luôn là ai là swordmaster và assassin mạnh nhất? (theo chỉ số hoặc theo ý kiến cá nhân các bạn có kinh nghiệm), đang cãi nhau với thằng bạn về vụ này :))

The dark knight

Karel trong FE 6 kinh phết đấy, chỉ số nào cũng có growth rates>100% :-o Thật đáng tiếc là anh ta lúc lấy đã là level 19 swordmaster rồi :sorry[1]:

mìh zừa lấy lại thân thể cho Nina xog...bây giờ quay về nhà và nói truyện với tiana xong thì xuống xưởng luyện vũ khí nhưng không bit làm j để lấy dc 4 thanh kiếm kia....lên gặp sư phụ thì ổng nói sau khi orin quay về thì sẽ dạy cách sử dụng..nhưng mih hog tìm thấy orin ở đâu cả...mng jup mih với

Xin game dragon quest bản ENG

Ngày trước tớ tìm được cái rom dragon quest để chơi giả lâp trên phone rưng mà lỡ tay delete mất, giờ chịu không tài nào mò nổi, bác nào có cho tớ xin nhé.
Cám ơn.

Cần tìm zúp rom GBA qên mất tên r, hjxhjx.

mọi người vào 9dya6 zup1 e tìm cái rom.
dạg nhap vai phiêu lưu như SoM hay LoZ nhưg hệ thốg vũ khí đẹp lắm.
e còn nhớ là trog cả 1 game có 1 cảnh đánh boss là mìh điều khiển 1 con robot.
ai bik chỉ e vs nha, hjxhjx:sorry[1]:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN