Request Roms

Cửa hàng game Nintendo nShop

Hipi01

Nấm bình thường
lúc sáng vừa mới cop bản J vào cầy , công nhận là thấy J hay hơn OG , bản A có patch E ko hả bác

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
bản A hình như ko có, bản R với D thì có patch dịch menu, tên skill này nọ thôi. Mà đã chơi SRW thì chấp nhận tiếng Nhật đi, dòng game này 20 năm rồi mà chỉ có đúng 3 bản tiếng Anh và chưa tới 10 bản có patch thôi :))

Hipi01

Nấm bình thường
bản A hình như ko có, bản R với D thì có patch dịch menu, tên skill này nọ thôi. Mà đã chơi SRW thì chấp nhận tiếng Nhật đi, dòng game này 20 năm rồi mà chỉ có đúng 3 bản tiếng Anh và chưa tới 10 bản có patch thôi :))
hình như chọn các đoạn hội thoại thì nó cũng ra các tình tiết khác nhau , chơi bằng J thì cũng đến nản , mấy cái menu với chỉ số đọc E còn choáng cả mắt ,mỗi em mech nó có 1 đống status , skill + status của pilot rồi còn mấy cái moduls nữa , công nhận chơi mất time ghê

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
Tình tiết gì đâu, đó là mấy cái nhánh đi khác nhau thôi, lên mạng kiếm hướng dẫn mà xem. Còn chỉ số thì chơi hoài là quen à, cái menu từ cả chục năm trước tới giờ vẫn y chang, modul thì nhìn mấy con số và mấy chữ tiếng Anh như EN, HP, %, A, S ... đoán được mà, ko được thì cũng cứ lên mạng mà kiếm ;))

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
Sợ tốn time thì bạn nên dừng lại đi trước khi quá muộn ;)) như bản J mình nhớ là khoảng 50+ màn rồi còn thêm vụ chia route nữa, muốn xong ít nhất cũng phải qua 2 lần 50+ đó, còn muốn unlock hết mech thì phải trên 4 lần =))

Hipi01

Nấm bình thường
ghét vãi là chơi qua mấy bản bản nào cũng dính Mazinkaiser, hình như thành legend rồi hay sao ấy nhỉ

tình hình là mình nhìn thấy ở ngoài tiệm GBA có 2 băng 190 in 1 và 160 in 1 để hình rất nhiều game GBA
Ông chủ tiệm nói băng này là tổng hợp rất nhiều game hay
ở chính giữa hình nó ghi chữ 512 mb
Cho hỏi băng trên có bị mất save ko vậy mấy prồ ?

JustinSang

Nấm nhỏ
Chắc là không rồi vì file SAVE có dung lượng rất nhỏ nên chắc chắn là không bị mất đâu.

Hay bạn có thể đến cửa hàng của FORUM để biết thêm thông tin tại địa chỉ: 435/2 Nguyễn Tri Phương P.8 Q.10 nhé

nickcarter9

Banned
băng 190 in 1 là china nhưng đa số hầu hết các băng game nhìu trò đều save được bạn nên cầm băng lên thử xem nặng không nếu nặng thì có pin save thì save được trường hợp bạn mua về mà save hok được thì đi đến MI MI SHOP thay pin

Mario

Thành viên lâu năm
ko phải đâu, băng nhìu trò là những băng game NES dc china làm lại chơi dc trên băng GBA nên ko save dc đâu. NES làm gì có save ngoài trừ Zelda đầu tiên \m/

Ai kiếm hộ mình cái game này, mình chẳng nhớ tên nữa do chơi từ lúc bé xíu 5-6t gì đó trên giả lập
Game có 2 nv xanh-đỏ đi trên 1 cái board đổ xí ngầu tới các ô khác nhau thì nhận mission khác nhau.
Chẳng nhớ nữa8-}

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN