Request Roms

Cửa hàng game Nintendo nShop

Tình hình là thằng em mình vừa được cho 1 cái GBA SP cũ nhưng ko có băng. Cho mình hỏi con này có thể chơi bằng thẻ nhớ được không, và cửa hàng nintendovn có bán băng của máy này không? Và có cửa hàng nào ở TPHCM bán sạc, pin, băng ko? Xin cảm ơn.

banh_he90

Nấm bình thường
GBA SP có thể chơ qua thẻ nhớ được nếu có sự trợ giúp của các flashcard như Supercard, EZ Flashcard,...
Băng của GBA SP bạn có thể tìm thấy ở các cửa hàng game trên đường Hồng Bàng, đoạn ở giữa Parkson Hùng Vương và giao lộ Hồng Bàng - Châu Văn Liêm.
Sạc pin thì hình như NVN có bán.

GBA SP có thể chơ qua thẻ nhớ được nếu có sự trợ giúp của các flashcard như Supercard, EZ Flashcard,...
Băng của GBA SP bạn có thể tìm thấy ở các cửa hàng game trên đường Hồng Bàng, đoạn ở giữa Parkson Hùng Vương và giao lộ Hồng Bàng - Châu Văn Liêm.
Sạc pin thì hình như NVN có bán.
Thanks bạn. Các flashcard và sạc pin có thể mua với giá bao nhiu. flashcard mình có thể tự chép game ko?

okasage

Nấm nhỏ
các Flashcard như Supercard, EZ Flash ở SG rất hiếm & hầu như chẳng còn chỗ nào bán nữa, chỉ có thể ship về hoặc mua lại từ ai đó dùng rồi thôi, mà khuyên bạn nên mua Ez Flash IV :em36:

các Flashcard như Supercard, EZ Flash ở SG rất hiếm & hầu như chẳng còn chỗ nào bán nữa, chỉ có thể ship về hoặc mua lại từ ai đó dùng rồi thôi, mà khuyên bạn nên mua Ez Flash IV :em36:
Thanks 2 bạn, vậy chắc mình phải mua từng băng thôi. Mà bạn banh_he90 ơi, mấy băng trên chỗ mấy cửa hàng trên đường Hồng Bàng, là hàng 2nd phải ko? mua giá bao nhiêu thì được.

chipbaby911

Nấm nhỏ
băng TQ nếu pin hết sẽ ko save được đâu bạn, băng gốc thì khó kiếm và giá khá cao nếu bạn chịu khó và ko quan tâm giá lắm thì nên mua băng gốc, bt thì bạn mua sc hay ez 4 chơi là tốt nhất ^.^

băng TQ nếu pin hết sẽ ko save được đâu bạn, băng gốc thì khó kiếm và giá khá cao nếu bạn chịu khó và ko quan tâm giá lắm thì nên mua băng gốc, bt thì bạn mua sc hay ez 4 chơi là tốt nhất ^.^
sc hay ez 4 là flashcard à bạn. Mình mua về cho em mình chơi thôi, với lại mình ko có nhiều tiền. Thanks!:rolleyes[1]:

Máy mình bị hư , mở không lên , bật công tắc thì đèn xanh chớp 1 cái ( đèn đỏ chớp 1 tẹo) thì tắt ngấm , cho hỏi đây là lỗi gì ? (có sai box mod move dùm ) :bye2[1]:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN