Request Save

Cửa hàng game Nintendo nShop

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
ừ nhỉ, mình đưa lộn. Đó là soft convert file save từ SC qua R4. Còn bạn là từ R4 qua SC đúng không? Xin lỗi nhé. Để hỏi xem có soft nào chuyển ngược lại không nhé ^^

cho em xin cái save harvest moon DS Unlock hết chú lùn đi ^^

có bác nào bít soft convert đuôi .dst hok -_-, mà sao cái pokemon diamond của em , em đưa đủ thứ save vô nó hok cho vô, xóa save thì nó tự tạo cho vô??? khi có save em chép vô thì vô chơi nó nói bookmark save gì đó là sao??? thanks trước

cho em xin lẹ mí anh ôi, save unlock sprites củng dc, khong cần gì đâu, em giền chảy nước dãi, nước mũi, nước mắt , nước lỗ tai, và nước...................................... Thanks trước

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
Biết là em ghiền vậy rồi =((, nhưng game này kén người chơi quá, mà ai từng chơi thì cũng khó giữ game được đến bây giờ, nên anh nghĩ giờ chẳng ai có file save game này cả :(. Thôi chịu khó cày chút, mấy game dạng này tự mình chơi mới khoái :x

vodoi_em

Nấm nhỏ
- Nếu như các bạn muốn tìm kiếm file save nào dành cho riêng mình, có thể lên gamefaq mà down về "nhớ xem rõ file thuộc bản nào" (EU hay US & J)

- Sau đó, vào website này chọn kiểu file cần convert mà chuyển sang loại flash card bạn đang dùng...

Savegame to convert: chọn đường dẫn file tại PC của bạn.

Source: chọn kiểu file save cần chuyển (down về hoặc được chi sẻ)

Target format: loại flash card bạn đang dùng (ví dụ R4 hay SC)

Convert: bấm vào và chỉ cần chờ 10 giây là bạn cóa ngay 1 file save dành cho chính flash card bạn đang sử dụng...

- Chúc các bạn may mắn, tiếp tục thả hồn vào "Thế Giới Game" đầy mộng mơ :myemo0131:
chưa chắc kawaii ạ. vì save game loạn lên mà, FF3 mình down zề mà dùng được cho cả U lẫn J nè:shout[1]:

hieu

Nấm nhỏ
ai cho em xin file save của pokemond diamond cái ( bắt được hết huyền thoại thì càng tốt)
cái file cũ của em nó bị mất hết cả hệ điều hành nữa Dsone nữa ! chỉ mong anh nào tốt bụng cho em cái file!
và tiện thể cho em hỏi! sau khi em bịmất hết hệ điều hành thì em tải hệ điều hành mới vào thẻ và em chép game maiokart vào nhưng không hiểu sao khi bật lên choi thì màn hình trên trắng xóa! còn màn hình dưới ghi mấy cái chữ gì mà : not file gì đó !
Có ai biết cái này là bị gì không giúp em!

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN