RetroGameFan Multi Cart - Giải pháp cho R4 Clone

Cửa hàng game Nintendo nShop

Tirexxx

Khủng long chân dài
Thành viên BQT
hehe hôm nay YSmenu chuyển thành màu Đen và Trắng lúc đầu bật lên giật mình tưởng DS bị làm sao cơ :))
:Dapdau: ờ ! không hiểu nghĩ sao mà chơi cái theme trắng đen thấy gúm !
hix đúng lúc mất cái menu cũ, phải xài cái trắng đen này !

:myemo0130: menu trắng đen nhìn 'héo woe', chán !

mình đã cài YS rồi mà vẫn ko chơi được GTA, rõ ràng là đã vào game rồi nó bảo có muốn auto save ko, bấm yes xong là đứng hình, màn hình đen thui lun, bó tay!!!

Vintendo

Nấm nhỏ
Có cái YS nào khắc phục lỗi màn hình trắng khi chơi FFCC Echoes of Times chưa bạn ? Tải bản đã patch của N-Club vào chơi thấy màn hình trắng nhách .......

mình cài vào đến chữ loading thì đứng là sao vậy. hay là R4 không chính hãng :-s. Làm sao để biết R4 nào là chính hãng vậy.........chi tớ với thấy nhiều người nói mà không biết làm sao để phân biệt đây.

mình cài vào đến chữ loading thì đứng là sao vậy. hay là R4 không chính hãng :-s. Làm sao để biết R4 nào là chính hãng vậy.........chi tớ với thấy nhiều người nói mà không biết làm sao để phân biệt đây.
Xin tham khảo bài viết này bạn nhé http://www.nintendovn.com/forum/showthread.php?t=6957

À mà cho mình hỏi, là làm sao để chơi được gba bằng cái ysmenu này vậy ??

AbraShiva

Bwahahaha
Thành viên BQT
Chưa dùng YSmenu bao giờ, nhưng chắc nó cũng tương tự R4 phải hok? Nếu vậy cái đó là chuyển sang boot slot GBA. Không nhất thiết là phải có băng GBA, chỉ cần có flash card gắn ở đó là ok. Ví dụ như supercard, chơi rom GBA thoải mái. ^^

cái đó vào phần YSMenu hay TTMenu (tuỳ tên thư mục của ver) rồi phần [FILE LIST] và [FILE INFO] đó bạn điền các mã màu tương ứng với màu mình thích sau dấu "=". Trước dấu = mà sửa thì banh cái YSMenu ráng chịu ;))
Mã màu tham khảo tại đây: http://www.conradshome.com/html2bgr15/
Làm đc thì nhấn Thanks nhá ;)) ở cuối bài ý, màu đó có ngôi sao đó :)

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN