RetroGameFan Multi Cart - Giải pháp cho R4 Clone

Cửa hàng game Nintendo nShop

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
dowload đại cái ysmenu nào đó cũng được, copy thêm 2 file extinfo, infolib, savlib (không cần cũng được)
YSmenu
extinfo, infolib, savlib ngày 1/7, không biết nó có ra nữa không, bạn tự lên google search nhé :D

hoặc:
YSmenu ngày 7/8
Font
FIX:
7/8
prince of persia: the forgotten sands
Tetris party premium
Battle spirits digital stater
ngày 7/8 đã fix được chừng này, còn mấy ngày trước đã fix được mấy game đỉnh như sau: Kamen rider battle, metal max 3, metal fight beyblade bakushin sushanoh, dragon quest 9 ....

ai có dowload cái Ysmenu này về vui lòng thanks mình 1 cái nhé :D

DragonFly

Coi như là Rồng đi
Buồn 5 phút, down về bỏ vô nó bảo Fake Card :em27::em27:

Ai chả biết Fake, nhưng ko có YS menu thì làm sao hiển thị bảng cheat cho Dragon quest 9 đây :sorry[1]::sorry[1]:

---------- Post added at 04:18 PM ---------- Previous post was at 03:56 PM ----------

Quái, sao xóa hết rồi mà nó vẫn báo fake card rồi đứng luôn, hông lẽ tin đồn làm chết DS là thiệt sao trời :em25::em25::em25:

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
bác Còng dùng firmware bản cũ và file uscheat.dat bản mới xem

nếu bó tay thì bác chịu khó mua thêm cái FC vậy

DragonFly

Coi như là Rồng đi
bác Còng dùng firmware bản cũ và file uscheat.dat bản mới xem

nếu bó tay thì bác chịu khó mua thêm cái FC vậy
Khoan tính vụ cheat bác ơi, cái thẻ R4 điếc luôn rồi, đang tìm firmware cho nó đây, ngặt cái thẻ này lên net kiếm ko thấy firmwave nè chứ. Hàng đúng độc thiệt :bye2[1]::bye2[1]:

R4DS Revolution SDHC. Có ai biết nó là thẻ gì không?? :sorry[1]::sorry[1]:

Hipi01

Nấm bình thường
cho hỏi bản YS menu mới nhất là bản bao nhiêu rồi , mình mún chạy song song với R4 wood vì r4 wood có 1 số game cũ lại ko chơi được

buta_buta

Nấm bình thường
Mình dùng R4 III thì có thể dùng YSMenu không? Thấy anh Dragonfly bảo làm chết FC thấy ghê quá :|. Nếu có thể thì phải fix thế nào mới dùng được?

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
có nha bạn ơi, R4III xài được YSmenu ha, bạn có thể dowload cái YSmenu nào đó rồi cập nhập 3 file extinfo, savlib, infolib ( cập nhật cái này để up phiên bản đó mà ), cái này 4rum sẽ đưa lên không thì kiêu mình

Cho tui xin cái YSmenu mới nhất cho R4 được không,cách cài đặt lun nha và mốt có ra bản mới nhất thì down ở đâu?Do đây là lần đầu xài YSmenu nên hơi lúa...:))

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN