Riviera Promised Land - Miền Đất Hứa

Cửa hàng game Nintendo nShop

đâu phải harem đâu bạn, harem là 1 chàng nhìêu nàng, còn mấy nhân vật này đâu có yêu nhau, chỉ toàn chiến đấu thôi
Nói như vậy cũng chưa chính xác đâu, chuyện tình yêu là ta chủ động làm chứ không phải là đi theo cốt truyện.

buta_buta

Nấm bình thường
Cái này tớ chơi hồi 2 năm trước rồi :P. Game hay nhứt mà tớ thấy trên GBA :x. Cái này tớ chơi trên PC thấy hay hơn vì có thể tùy ý save states để chọn thử các phương án xem phản ứng của nhân vật :x.

Nội dung hay. Vẽ đẹp, Skill đã :x. Các đoạn Screen Shot cũng rất đẹp :x. Music thì ko còn gì để nói xD

Extra content tớ còn thiếu 2 cái, một của Lia, một của Fia :-?. Bây giờ cũng ko biết làm sao cho đủ.

Tức một cái là cuối game lại có happy ending với con bé Lina tớ ghét nhất :((. Rõ ràng rất ít khi ưu tiên nó so với 3 bé còn lại. Tớ thích Serene mà lại ko đc happy ending với bé đó :((

May cho cậu đấy bởi vì happy ending với con nào thì con ấy sẽ chết trước trận cuối. Như tui đây này, mong có happy ending với con Fia, mà tui chỉ luyện có Ein, Fia, Lina. Cuối cùng nó chết làm tui phải chơi lại khá xa.

buta_buta

Nấm bình thường
Tớ vừa nghe nói có version mới của Riviera trên hệ NDS tên là [Knights in the Nightmare] mà ko biết có phải là thật ko hay lại là tin vịt nữa :-?. Ai xác minh dùm tớ :P

vhoanox

V.I.P Member
Tớ vừa nghe nói có version mới của Riviera trên hệ NDS tên là [Knights in the Nightmare] mà ko biết có phải là thật ko hay lại là tin vịt nữa :-?. Ai xác minh dùm tớ :P
Hoàn toàn chính xác , phần tiếp theo sẽ phát hành vào hè này , vô box tin tức DS để xem theo chi tiết .

cần giúp đỡ game - Riviera Promised Land

các cậu cho mình hỏi có ai chơi Riviera Promised Land bằng supercard chưa. sao lúc tớ converte game này nó ko nhận là sao ?:cry[1]:

em co thac mac ve game Riveral of the land

Ở cửa Chap 5 em kô đi qua đc chỗ có cái cục kim cương đỏ đỏ . :em39:Anh nào biết cách chỉ em với :em06:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN