3DS Rune Factory 4 đang được thực hiện

Cửa hàng game Nintendo nShop

Opps :idontknow::eek:ut::em23: mà 1 vấn đề lớn là muốn chơi đc giả lập Nintendo 3ds thì cần màn hình Hổ trợ 3d Hok cần kính và Computer pro mới mong play đc (vi nha em không co nhiều tiền mua cái thứ đồ chơi nhỏ mà $$$ thì như ps3 O.O)nên chỉ mong vào giả lập T_T...Chắc em đợi kíp sau play thui :em42::em30:

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
Oa....Đồ họa đẹp quá! Được chơi con gái nữa! :em26:
có ẩn ý gì không em

Huề cái quái gì mà huề, đây là forum lớn nhất về Nintendo mà bạn mang bài từ forum khác quăng qua đây y như đang sỉ nhục tụi này chả là cái gì so với forum người ta vậy :P
Mà bên đó chép bài bên nảy ghi rất rõ nguồn là NVN mà bạn còn quăng qua đây lại nữa :-??
rành rành là copy bài mà không ghi nguồn rồi, xóa bài rồi cho vài thẹo đi, lâu quá không thấy máu >:)

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
Lần đó oan ức quá ko thể chấp nhận được, ôm cục hận tới giờ. Giờ thì quyền lực trong tay rồi, chỉ là vấn đề thời gian thôi ;))

AbraShiva

Bwahahaha
Thành viên BQT

Đợt băng đầu của game (bên Nhật) sẽ được tặng kèm khá nhiều món hấp dẫn. Đó là một đĩa truyện và một bộ tai nghe đặc biệt. Lạ hơn nữa là đĩa truyện này được khuyến cáo nên nghe trước khi đi ngủ. ^^ Phải chăng là chuyện kể cho bé ;;);;);;);;)

anminh

Nấm bình thường
Tại sao 3Ds chưa bị hack:em13:
Mình mua máy chỉ để chờ mỗi game này, nếu nó không ra US thì mình thề sẽ bán máy:em39:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN