Sạc tay thời trang giúp pin DS lên đến 28,5h

Cửa hàng game Nintendo nShop

Thiết bị mới Charger Bracelet có dạng như đồng hồ đeo tay,có dây nối có thể kéo giãn.Có thể dùng cho ds,psp và di động,có thể chơi ds lite lên đến....trích nguyên văn "It charges from USB in approximately 4 hours and gives 22.5-28.5 hours on the DS Lite (lowest brightness) and 3.5-4.5 hours on the PSP".có thể xem chi tiết tại đây

AsheyTisade

Thành viên lâu năm
oài trên đỉnh các bac ơi ! mà cái sạc nạp điện --> sạc cho DS à nhg nếu 22.5 --> 28.5 ( ánh sáng thấp ) thì cũng kinh roài :)
- Cái nài mà có ở VN em nhậu lun :))

đang hỏng cục sạc , mà cũng chả biết hỏng sạc hay hỏng máy nữa , bận chưa kịp test , chán quá đang chơi Zelda hay

cái này có tin đc ko,tớ chưa hiểu nó mót điện ở đâu để sạc DS,chưa hiểu phát nữa là làm sao mà nó kéo dài thời lượng chơi lên đc,kéo dài thời lượng có nghĩa là tăng thêm dung lượng pin phải ko,sao mà nó làm đc nhỉ

Vegeta0905

Nấm nhỏ
Thì đây là kiểu vừa chơi vừa sạc mà, chơi được trên 20 tiếng là chuyện thường:)) .Nhưng thế này thì sẽ giảm tuổi thọ của pin thôi.

AsheyTisade

Thành viên lâu năm
Pin DS mòn vì chơi trong lúc sạc ---> Coi như cái này là pin luôn ( pin 22h ) ---> hơi bất tiện nhg cũng rất hợp lý :D

fly_us

Nấm bình thường
Cái này cũng như cục Emergency charger của tui, cái của tui 3000maH cũng được hơn 20 tiếng rồi. Có điều nó làm theo cái dây đeo tay nhìn cool vậy thôi..

Mà để cục pin ngay đó thì thiệt sự là... không dám.. vì đồ điện tử thì cục pin là cái dễ cháy nổ nhất...

Đang chơi nó mà cháy thi... tháo không kịp..

bioibi24

Nấm nhỏ
Gì thì gì chứ chơi kiểu này dễ đi lắm , ko chắc chắn an toàn đâu :myemo0130: . Tốt nhất là chơi het pin xong rùi sạc , đừng ham hố đi luôn cả máy lúc đó ko có gì chơi :no: .

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
Nhắc nhở bạn aloloa, mình biết là bạn còn mới với forum nên có nhiều vấn đề đề hỏi, nhưng với những topic có bài post cuối cùng trên 3 tháng mong bạn đừng bới lên nữa, ở forum mình và nhiều forum khác việc này được tính là đào mộ và thường được tặng 1 thẻ để ghi nhớ, thêm vào đó việc này cũng dễ gây hiểu lầm với những mem mới vào, tưởng topic đó là mới nên tiếp tục gây hiểu lầm cho những mem khác mà không biết

Nếu bạn có thắc mắc thì có thể tìm đến những topic hỏi đáp chung để hỏi hoặc tham khảo những câu đã được trả lời trong cùng topic đó, mình tin những topic này vẫn đáp ứng đủ nhu cầu tìm hiểu của bạn

Thân

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN