Share game PC

Cửa hàng game Nintendo nShop

Bản full mà không có license thì chỉ chơi lan với private server thôi :|, làm sao vào steam được. Lên steam chơi mới vui :D.
Game này chủ yếu zombie đông như kiến mà làm đồ họa đẹp nữa thì cũng chẳng có bao nhiêu người chơi được với lại valve có truyền thống làm game không yêu cầu cấu hình cao mà :clap2[1]:

wow_wow

Thành viên lâu năm
[PC] PocketTank Deluxe v1.3 16 Pack

Pocket Tank Deluxe v1.3
Official Site: www.blitwise.com

Download:
Torrent
Rapidshare

Mới đầu ai cũng thấy đây là 1 game mini nhưng bạn đừng coi thường Pocket Tank Deluxe qua dung lượng của nó :clap2[1]: . Nếu như bạn mê Gunbound thì đây là 1 game offline để luyện Gunbound cực kỳ hay. Tuy ko có đồ họa như Gunbound nhưng game lại có nguồn vũ khí dồi dào và chả cái nào giống nhau cả (210 vũ khí và vẫn đang dc nhà sản xuất phát triển thêm). Trong game có phần update weapon, bạn có thể vào đó để update thêm vũ khí cho bản pocket tank của mình
p/s: Bản thân tớ chơi thấy rất hay nên giới thiệu cho mọi người :D Chơi 2 người 1 máy cũng vui :D Tiếc là ko phát triển thêm lên game online luôn.

Screenshot

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
Úi....phải trò này có từ lâu rồi không? Xưa tớ qua nhà bạn có chơi trò bắn tăng như thế này 1 lần rồi mà còn nhớ mãi.

wow_wow

Thành viên lâu năm
Cũng ko lâu lắm :-? Cách đây khoảng 3 năm là cùng :))
Weapon cứ dc update hoài mà :D
Game chơi cứ đơn giản là bắn qua bắn lại thôi. Nhưng khó là phải chỉnh power + ngòi súng + tùy vào loại đạn nữa. Nhiều khi cũng phải xem địa hình và hướng gió :)). Weapon thì khỏi nói >:D< Đủ thứ loại trên đời:))

espeon

V.I.P Member
Thật ra game FPS PC trước nay chơi đi chơi lại nhiều nhất ko kể Counter-Strike đối với mình là Portal :))

Ko thích thể loại bắn Zombie lắm, thích bắn người như CoD cơ :-?

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN