[Show room] Phòng triễn lãm Nintendo (đẹp, lạ, độc, hiếm)

Cửa hàng game Nintendo nShop

TiểuLong

Nấm nhỏ
Hờ hờ,từ đầu ai topic đến giờ,ai cũng show hàng kịch liẹthết trơn á :D nhưng tớ nghĩ đang thiếu một bộ sưu tập hoành tráng,không ai khác,NintendoVN Shop,anh Abra chụp vài tấm show lên đây cho mem xem thử đi :myemo0111::myemo0111::myemo0111:

BlueAngleX

Nấm nhỏ
Bạn BiDepZai nhiều hàng đẹp thật thật đấy, cảm giác bạn sưu tập và giữ máy cũng thật cẩn thận, chắc bạn có tình yêu to lớn với điện tử lắm, hihi. Tham gia forum đã lâu, nhưng đến h mình mới gửi ảnh bộ sưu tập của mình, có rất nhiều đồ của nintendo và cả của sony, apple nữa :)
Máy mua trong thời gian gần đây: PsVita + Game Uncharted; 2 itouch gen 5 8G va 64G để chơi game của ios; 3 ipod gen 4, 5; 2 3DS Aqua Blue; ip4s (đang chụp ảnh)

Đồ mua thời gian trước đây :)
Psp 3001 Pear White + 32G Hx Supported

2 x Psp 2001 Red + 2 x 16G Hg Unknown

2x Psp Go White + 2 x 16G M2 Supported

Psp 2k Blue NFL Limitted + 16G Hg Unknown

Psp 2k Silver + 16G Mark 2 Supported

2 x Psp 2k White + 32G Hx Supported, 16G M2 Adapter Supported

BlueAngleX

Nấm nhỏ
3DS + Doa + SF4

2 x Gameboy Micro + Gameboy Advance SP

Ndsi Black + R4 + Micro Sd 8Gb

Ndsi Pink + R4 + Micro Sd 8Gb

Ndsi XL Midnight Blue + R4 + Micro Sd 16Gb

2 x Ndsi XL Red Boudeaux + 2 x R4 + 2 x Micro Sd 16Gb

Nds Lite Crimson Red + R4 + Micro Sd 2Gb

Nds Lite White + R4 + Micro Sd 2Gb

Itouch Gen 3 64G + Igames

Toàn cảnh mấy cái máy đtử handheld, bonus thêm cái Ipod Classic 160 G và Umpc Raon Everun (Máy tính chạy win Xp to hơn con Psp tí, vẫn dùng bắn Gunbound online và chơi Hero 3, 4

BlueAngleX

Nấm nhỏ

Đại gia show hàng.
Thanks bạn, ko phải đại gia đâu, chỉ là người có niềm đam mê to lớn với điện tử thôi, hihi. Năm mới vui vẻ nhé

---------- Post added at 02:56 PM ---------- Previous post was at 02:52 PM ----------

Cho mình 1 cái 3DS nhé ;)
Hihi, mìh có tặng máy cho n.y. Bạn mà là n.y mìh thì đc tặng ngay :D. Anyway có 1 case crystal cho 3DS mới 99% ko dùng, bạn lấy ko mìh tặng

phongga

Nấm bình thường
không biết anh có bán gba sp ko nhỉ?^^. Em mua cho đứa cháu, nếu anh có bán thì pm inbox của em nhé^^. Không được thì kết bạn thôi vậy.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN