[Show room] Phòng triễn lãm Nintendo (đẹp, lạ, độc, hiếm)

Cửa hàng game Nintendo nShop

ặc, sao cái màn hình cảm ứng của 3ds bé thế nhỉ,,nhỏ hơn cả lite sao,,ma nói thẳng 1 câu cho các bạn biết nhé : MÁY NHÌN NGON VÃI :myemo0111:

BlueAngleX

Nấm nhỏ
cho em cái case crystal đi, đang cần
E có ng nhà ở hà nội ko? A gửi qua cho nhé, hoặc ko cho a cái địa chỉ, a sẽ gửi cho e qua đường bưu điện, nhưng để lúc nào a có thời gian rảnh nhé, a khá là bận :)

---------- Post added at 04:52 PM ---------- Previous post was at 04:51 PM ----------

3DS có hồi hôm thứ 5, hôm nay mình post lên cho ae xem

Máy đẹp quá bạn, con mầu comos black này mình chưa có, chính xác là trc đây từng có nhưng bán mất rồi :)

---------- Post added at 04:53 PM ---------- Previous post was at 04:52 PM ----------

Bạn ơi mình còn độc thân đấy.

Đùa chứ :">, năm mới chúc cả nhà mạnh khỏe, hạnh phúc, phát tài và có thêm nhiều máy chơi game, băng game nhé >:D<.
Bạn có facebook ko? Trong facebook còn có ảnh này hay lắm, mình định post lên forum nhưng ko tiện, hihi

anh có băng game không, cho em với
P/s:em có 3DS mak' chỉ có 1 băng game, em con nhỏ không có tiền để mua một băng game híc

---------- Post added at 05:04 PM ---------- Previous post was at 05:03 PM ----------

em có nhà ở huyện châu Đức dưới Bà Rịa ak'

---------- Post added at 05:14 PM ---------- Previous post was at 05:04 PM ----------

em co Facebook nek'
nick của anh là j ?

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN