[Show room] Phòng triễn lãm Nintendo (đẹp, lạ, độc, hiếm)

Cửa hàng game Nintendo nShop

AbraShiva

Bwahahaha
Thành viên BQT
Em nó mới về chiều nay, The Legend of Zelda: Hyrule Historia, chụp lên khoe với anh em cho nóng. ^^ Có chụp ké với thanh Master Sword mà bạn Okasage rất dễ thương đã tặng cho nShop.

Sách đẹp, bìa cứng (tiếc là mình ko chụp kịp bản limited có bìa da, nội dung thì giống nhưng bìa da nhìn vẫn đã đã), nặng hơn 1,8 kg (cầm mỏi cả tay). Giấy rất giày, bóng và trắng, in đẹp, rõ nét, ko lem hay nhòe mực, ko dính bột, màu sắc rực rỡ, đều tông; băng chỉ đầu dán ngay ngắn; gáy khâu chắc chắn tuy lỗ chỉ có hơi lớn (nhưng bìa cứng mà, số trang nhiều nữa, vậy là quá được roài). ^^

Nội dung sách thì ..... tuyệt vời, làm người thích Zelda như mình rất hài lòng. ^^

Kiếm được bạn Okasage làm bằng gỗ, bên ngoài sơn xanh thếp vàng (à, sơn nhũ thôi chứ không phải vàng...). Kiếm đủ bộ lưỡi kiếm và bao kiếm luôn nhé, làm rất khớp, cầm rút ra đút vô dễ ràng vô cùng mà vẫn đảm bảo dốc ngược đầu không bị rơi lưỡi kiếm ra ngoài. Nói chung là cây kiếm này cũng làm mình chảy nước miếng ròng ròng. (Nên đã hí hửng lôi ra chụp hình ké... he he...)

Hình hơi nhiều nên mình để trong tag spoiler nhé, ở ngoài để 1 tấm. Anh em xem có gì ta cùng chia sẻ. ^^

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN