Softmod cho tất cả wii - 3.0 đến 4.1

Cửa hàng game Nintendo nShop

mình là người mới mong các anh giúp đở nhiều. wii mình đang fw 2.2 bây giờ muốn lên 4.1 mà làm hoài không được.Options> Data Management > Channels > SD Card trống trơn không hiện thông báo (Load boot.elf) gì hết. mong các anh giúp cho. cám ơn nhiều.

Bạn vô đây xem hướng dẫn nhé. Dến chỗ nào không hiểu thì hỏi mình.
http://www.nintendovn.com/forum/showthread.php?t=23140
bạn có thể cho mình xin yahoo hay phone được không? giúp mình nha.
làm đến bước 5,6 thì hiện thông báo kêu chọn mục:
Twilght princess: The Legend of zenlda
super smash brother brawl
lego indiana jones
lego batman
lego star wars
yu-gi-oh 5ds
tales of symphonia: dawn of the new word
all above exploit

langtu

Nấm nhỏ
Chọn all above exploit đi bạn
(Có dòng note là: Nếu bạn update lên 3.0 or higher thì khỏi cần game)
Có gì không hiểu thì cứ post lên đây cũng được

Chọn all above exploit đi bạn
(Có dòng note là: Nếu bạn update lên 3.0 or higher thì khỏi cần game)
Có gì không hiểu thì cứ post lên đây cũng được
nếu bây giờ mình update bằng wifi lên fw mới nhất của nintendo luôn được không?
mình làm theo lời bạn thì đến lúc download cũng có lổi không download tiếp được mà phải Ctrl+c+n rồi enter đó, rồi cứ next là download lại hoài mà không xong.

langtu

Nấm nhỏ
game đĩa copy là game lậu rồi bạn ah. Cách hack Wii mình giới thiệu cho bạn rồi mà. Nếu bạn gặp vấn đê thif có thể tìm những cách khác của Lanbe trong diễn đàn.

game đĩa copy là game lậu rồi bạn ah. Cách hack Wii mình giới thiệu cho bạn rồi mà. Nếu bạn gặp vấn đê thif có thể tìm những cách khác của Lanbe trong diễn đàn.
mình đã softmod được rồi, bạn cho mình hỏi muốn chuyễn vùng từ tiếng Nhật sang Anh được không? fw 4.3 nha nếu có cho mình xin link hướng dẩn luôn. với cho mình hỏi tiếp chép game vào HDD thì phải đúng hệ và vùng mới chơi được phải không? hay mình chuyễn vùng rồi thì chép cái nào cũng được hả? cám ơn bạn nhiều lắm !!!

mà quên bạn cho mình xin trang web nào để download game wii vậy? diển đàn ít link quá toàn quảng cáo game chứ không có link download mà có thì link đều die hết. mong bạn giúp. cám ơn bạn nhiều nha.

langtu

Nấm nhỏ
Modmii làm được tất cả những gì bạn yêu càu, chỉ có điều bạn phải bỏ chút thời gian tìm hiểu nó. Link bài viết mình post ở trên rồi. Link download bị hư thì bạn vô mục request game sẽ có những người tốt bụng reup cho bạn.

e đang muốn cài đặt wii theo hướng dẫn của topic này nhưng mà cái gói download nó die rồi ạ, phiền a lanbe có thể up lại giùm e được không? :D

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN