Sói và Thỏ - Hard Version

Cửa hàng game Nintendo nShop

Zephyr

Nấm bình thường
Vote : Miley

Lý do : Để cho chú NintendoDS khỏi phải băn khoăn nữa ! h nếu chú vote cho miley thì 80% sẽ toi và chú mày đỡ điên đầu :> thà giết nhầm còn hơn bỏ sót :>

NintendoDS

Nấm nhỏ
VOTE : Miles
Lí do : Ôi nhức đầu xức dầu đỡ điên đầu :D
_ Lí do thật sự là : Mọi người chú ý Bubble + Miles , luôn nâng đỡ cho nhau , mặc dù chỉ mới Round 1 nhưng đã thấy khá rõ ràng , chỉ có là sói ,biết ai là team mình , hùa theo giết 1 cu , và sẵn sàng nói giúp và vote cho kẻ nào dám vote 1 trong các thành viên team sói , ai đồng ý vỗ tay 1 phát khích lệ em cái lào :D

NintendoDS

Nấm nhỏ
Thấy hơi tàn nhẫn với ku mile , thôi thì UNVOTE.VOTE : BubbleHead
_Ván sau ku mile còn sống ta cắt tiết làm cháo liền :)) , à còn cả ku Zephyr , tự nhiên hùa theo mình giết ku miles , nghi ghê , ôi sự nghi ngờ giày xéo con tim bé nhỏ , chai sạn đã nát vụn không biết bao nhiêu lần của em , nó xâm lấn tâm trí em , nó chiếm lấy linh hồn lẻ loi cô độc của em, lạnh lẽo trong màn đêm giá chất đầy băng tuyết .

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
Thấy mấy bạn chơi theo phong cách thư giãn là chính, chả có suy luận gì mấy, ai vote thì hùa theo :beach[1]: ui mà kệ nó, dzui là được rồi

BubbleHead

Nấm bình thường
VOTE : Miles
Lí do : Ôi nhức đầu xức dầu đỡ điên đầu :D
_ Lí do thật sự là : Mọi người chú ý Bubble + Miles , luôn nâng đỡ cho nhau , mặc dù chỉ mới Round 1 nhưng đã thấy khá rõ ràng , chỉ có là sói ,biết ai là team mình , hùa theo giết 1 cu , và sẵn sàng nói giúp và vote cho kẻ nào dám vote 1 trong các thành viên team sói , ai đồng ý vỗ tay 1 phát khích lệ em cái lào :D
đây là lí do cho việc k chịu đọc topic thỏ và sói cũ trang cuối =)) whatever 8->

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
NintendoDS - BubbleHead
Trọng Tuấn - Zephyr
Luigi's number - Miles Edgeworth
nintendo ds - BubbleHead
pokemon gà - novote
Zephyr - Miles Edgeworth
BubbleHead - Luigi's number
Miles Edgeworth - Luigi's number.
NhemUga - Luigi's number
Persona - NOVOTE
thientai99x
rock

Tổng kết:
Luigi's number 3 vote
BubbleHead 2 vote
Miles Edgeworth 2 vote
Zephyr 1 vote
Sau một ngày tung tăng nhởn nhơ đuổi hoa bắt bướm, Luigi's number thong thả chui vào chuồng của mình, đột nhiên cả đàn thỏ xúm lại, người túm đầu, người nắm đuôi, trói lại và nhét Luigi's number vào lồng, quăng xuống biển cho cá mập mần thịt.

Luigi's number die ngày 1 - bị đàn thỏ giết 8-x

Turn 1 của đội thỏ đã hết, các bạn không được quyền vote nữa, giờ là turn của đội sói. \m/

Luigi's number

Nấm nhỏ
di chúc gửi sai thời hạn:
-các bạn đã vote mình con như cho mình đi thong thả(hình như không thong thả lắm==)vì thế mà mình đã không bị sói mần và nói thật mình cũng không phải sói và các bạn đã lầm thỏ vì thế chúc các bạn chơi tiếp may mắn

BubbleHead

Nấm bình thường
di chúc gửi sai thời hạn:
-các bạn đã vote mình con như cho mình đi thong thả(hình như không thong thả lắm==)vì thế mà mình đã không bị sói mần và nói thật mình cũng không phải sói và các bạn đã lầm thỏ vì thế chúc các bạn chơi tiếp may mắn
chúc mừng bạn :-h

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
Buổi sáng, cả đàn thỏ rủ nhau ra tập thể dục, tất cả các thỏ đều có mặt, chỉ có BubbleHead là không thấy xuất hiện.

BubbleHead bị sói giết, die đêm 1 8-x

Ngày 2 bắt đầu, mọi người được vote từ bây giờ.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN