Sự Tiến Hóa Của Pokémon

Cửa hàng game Nintendo nShop

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
thì mình đã nói rồi, kill này PKM tự học, bạn phải luyện lên 100 hay sao đó thì mới có chiêu đó, mình cũng chưa biết chiêu đó ra sao, tại nghe thằng bạn kể mình mới nói cho bạn biêts

Devil_boy_hn

Nấm nhỏ
thì mình đã nói rồi, kill này PKM tự học, bạn phải luyện lên 100 hay sao đó thì mới có chiêu đó, mình cũng chưa biết chiêu đó ra sao, tại nghe thằng bạn kể mình mới nói cho bạn biêts
Nhảm :em03::em03::em03:
Ohko là chiêu đánh phát chết luôn nếu trúng, mà cái tỉ lệ trúng của nó thì cao lắm =))=))
Đơn cử 1 ví dụ đơn giản nhé Horn Drill của Rhydon, lv 37 học đc rồi :">:">
Sheer Cold của Lapras, lv 55 học đc
Còn lại thì tự tìm hiểu :-":-"

Devil_boy_hn

Nấm nhỏ
anh ơi,con Rhyhorn làm sao để tiến hóa thành Rhydon vậy
còn con Lapras thì làm sao để có(bản platinum)
1.Lv 42
2. Ở khu Victory road trên đường đánh E4 ý, mãi sau mới bắt đc

Nhưng mà mấy cái move này nhảm mà, có gì đặc sắc đâu, tỉ lệ đánh trúng lại cực thấp giá trị sử dụng ko cao :em39::em39::em39:

Devil_boy_hn

Nấm nhỏ
ở victory road,mãi sao là chừng nào vậy,mới bắt đầu cày lại
xin anh chỉ dẫn để kịp lúc đấu E4
Có gì đâu mà chỉ dẫn, muốn beat game nhanh thì luyện 3 con là đủ, 1 là con starter lửa, 2 là con garbite, 3 là gyarados..Chừng đó là đủ thắng E4 dễ như ăn cháo và beat game ngon lành :em29::em29::em29:

Mãi sau là sau khi beat game hoặc gần beat game thì phải :-":-"

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
victory road bản nào cũng có, nó là con đường cuối cùng dẫn đến tòa nhà để bạn đánh lấy huy hiệu đó mà, cái con Rhydon là cái con rồng màu xám đứng ở đó à, mình xài bình xịt PKM nên lướt qua không biết, còn vụ giết E4 thì luyện chính 1 con là đủ, con cyndaqill cấp 3 của mình cày 1 phát chết hết cả lũ, con lugia chỉ để cầm chừng bơm máu thôi :D

toefl

Nấm nhỏ
ai chỉ cho em cách trade trên máy tính đi >"<
Trade trên máy tính hiện chỉ thấy có GBA là ngon, còn GB và NDS thì chả cái nào Ok cả. Còn trade máy thật với máy tính thì mình chịu. Giờ xin chỉ cho bạn cách trade trên máy tính với giả lập VBALink v1.8.0 Beta 0l
-Trước hết bật 2 cái giả lập lên. Tạm gọi là cái A và cái B.
-Ở cái A, vào Option/ Link, nếu thấy log không bị tick thì cho qua, nếu bị tick thì bỏ tick đi.
-Ở cái B, vào Option/Link, nếu thấy chưa tick log thì tick vào.
Xong rồi đó :D. Nếu muốn tạo thêm kết nối ( như 4 kết nối trong Zelda ý ) thì bật thêm 2 máy C, D nữa và thiết lập như máy B.
[End Tut]​

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN