Sự Tiến Hóa Của Pokémon

Cửa hàng game Nintendo nShop

The dark knight

Leader of the Sable's Order
Trade là trao đổi đó, đổi 2 con Pokemon với nhau, giống exchange. Muốn con Machop lên Machoke, Graveler lên Golem, Kadabra lên Alakazam, và vân vân nữa thì phải trade thì nó mới tiến hóa được.

mấy bạn ơi,đổi chủ đề 1 chút dc ko,con nidoran của mình lv 33 rồi mà vẫn chưa tiến hóa,mà mình đã có con nidoking lv 33,thật kì lạ quá

^ gameboy giờ vẫn còn được sử dụng bởi newbie và những người ko có điều kiện chơi DS + giả lập (đừng có tưởng mình nói chơi, nhiều lắm đấy nhé 8-})
pkm crystal thì moon stone khá hiếm, bạn có thể tìm được ở thác nước từ johto -> kanto hoặn ở mt.moon, còn mấy chỗ nữa nhưng mình quên mất rồi :D
chỉ cho bạn 1 bí quyết kiếm item là nên để 1 con meowth trong party, lâu lâu sẽ nhận được đồ random (mà tại sao trong crystal chưa có ability pick up mà nó vẫn nhặt được nhỉ =)) ), item có thể tìm được hầu hết toàn berry nhưng thỉnh thoảng vẫn được đồ xịn như rare candy, moon stone ( mình kiếm được 4 viên bằng cách này đấy =))), etc....

ngắt ngang tí,EVEE của tớ 20 rồi sao chưa tiến hóa?
cần tạch gì cho nó tiến hóa (như đá mặt trăng......) ai bjk chỉ nhá
Tớ theo dạng băng

SkydragonZX

Nấm nhỏ
trong dia mond có mấy cục đá,em mới thấy có hai màu là màu xanh lá và băng
nó giúp evee tiên hóa thành leafeon và glaceon
nhưng làm sao để eveve tiến hòa thành leafeon hoặc glaceon
bấm vào cục đá hay là luyện trên vùng đất có cục đá đó

chipbaby911

Nấm nhỏ
chip thích 2 pokemon hệ băng mamoswine (của hikari) và glaceon (của haruka) mà ko biết làm sao để tiến hoá cả T^T
đọc ở trang trước có bạn chỉ, mà ko biết Acient power gì đó ở đâu cả T^T
và cả togepi (của misty) nữa :((
ai biết cách làm tiến hoá giúp chip với ~.~

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN