Super Mario Galaxy

Cửa hàng game Nintendo nShop

fly_us

Nấm bình thường
firmware bao nhiêu mới được? Game khác là game gì mới được? Nếu mà Super Smash Bros Brawl hay Mario Kart load được thì ko phải do firmware, mà là do mắt đọc.

chuyện về mảio galaxy

mình bỏ 200k để chuyển wii từ Jap sang Us để chơi mario galaxy nhưng sau khi chuyển ,vào game thì nó vẫn như hồi chưa chuyển ,đến gặp con peach lần đầu,đĩa bay chuyển màu tím thì sau đó đứng máy :em25:=.=" ai giúp mình với .tui ko thích thế nài đâu :myemo0125:

con chíp mod vẫn thế thì chạy sao được. Chắc phải đổi chip thôi, không thì HB nhưng hơi lằng nhằng. Máy Japs mình vẫn chạy tốt MGalaxy không phải chuyển đổi gì cả.

langtu

Nấm nhỏ
Bạn ơi, xem bệnh qua net khó lắm. Tốt nhất ,bạn đem ra tiệm cho họ xem. Nếu máy còn bảo hành thì tội gì không sửa.

giả lập òi, nói thật nếu đã chơi SSBB hay SMG trên giả lập sẽ thấy đẹp trên Wii rất nhiều(tớ để res full HD, khử răng cưa full đẹp vô đối, còn hơn cả trên kia)

Mấy bạn ơi cho mình hỏi cách save game. Mình đã copy đoạn đang chơi dở từ memory của máy sang thẻ nhớ SD. Khi muốn chơi tiếp tục thì copy từ thẻ nhớ sang máy nhưng mà mình vẫn phải chơi lại từ đầu. Các bro giúp mình với, mình còn gà Wii wa'

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN