Super Smash Bros Brawl

Cửa hàng game Nintendo nShop

yanyee_tang123

Mistress of Ike
Ông nói phải bik suy nghĩ chứ :-" Không lẽ mấy ng` này không bik vào xem cái Video đó do thằng nào post àh ? :-" Tui bik chôm cũng chẳng có ý nghĩa gì thế thì chôm làm chi ?
@ :Ashera : Tớ sẽ reg nick mới để phòng tránh cậu tìm thấy nick cũ của tớ nhé >:)

Ông nói phải bik suy nghĩ chứ :-" Không lẽ mấy ng` này không bik vào xem cái Video đó do thằng nào post àh ? :-" Tui bik chôm cũng chẳng có ý nghĩa gì thế thì chôm làm chi ?
@ :Ashera : Tớ sẽ reg nick mới để phòng tránh cậu tìm thấy nick cũ của tớ nhé >:)
Dễ ẹc! Mình chỉ cần down cái vid đó zìa rùi dùng acc youtube của mình up cái zừa down lên :yahoo[1]:
To Ashera: Loạn thật rùi :)):em44::em44:

wow_wow

Thành viên lâu năm
Ps : trình độ Ike của tớ chắc khoảng 9 thôi, còn Zelda chắc cũng khoảng 10 cũng nên

quăng bom vừa thôi chị hai ;)). Mấy tháng rồi ko chơi mà nghe như ngày nào cũng chơi ;))
Àh quên tiện thể sao mình không post cái YANYEE vs NHAT ta
Có vid hẵng nói nha ;))
Nhat thi ai chẳng đánh được, có gì hay ho mà post lên
Xúc phạm quá nhé :-w
Chờ đấy tớ thi đại học xong

Àh không cho chừa cái tội ổng chuyên gia khoác lác nói rằng mình cứ thua ổng hoài
lại bomp kìa anh em :"> Có sao nói vậy mà

yanyee_tang123

Mistress of Ike
Ông wow chém vừa thôi. Đợi về Vn, tui cho chết đòn tiếp | 去死啦你 !
Chờ đấy tớ thi đại học xong
Sao thi đại học gì mà 3 tháng còn chưa thi xong ? 8-> Chắc là phải thi lại mấy lần nữa àh ? Thế thì Ashera chờ nhé wow_wow 3 năm nữa mới đấu wifi với cậu đc.

wow_wow

Thành viên lâu năm
Đấy thấy chưa :-j con nít con noi có biết j đâu cứ khoái nói hoài
Đâu có biết đại học chừng nào mới thi đâu

yanyee_tang123

Mistress of Ike
Gì chứ tui nghe nói là cô H nói là ông đang thi DH mừ.
Mà dù sao chúc anh wow thi rớt nhé 8-> Học 3 năm một lớp cho nó giỏi ha.
Ps : Cái Emo to quá load nặng quá. Làm ơn đừng dùng nữa emo nhỏ đã thấy đau mắt còn cái này nhìn mắc ói hơn.

yanyee_tang123

Mistress of Ike

@ wow :
ok Báo trước là tớ rất mạnh trò này
mà Ash có chơi cái Monster Hunter ko nhỉ :-/ Nhìn thấy ghiền quá =P~ nhưng sắp thi ĐH rồi nên ko dám mua về 6 tuần nữa thôi
SSBB chơi hoài cũng ngán
Câu nói hay nhất trong ngày Cái mặt lúc nào cũng nhăn nhó y chang Lucas, sang nhỉ /:)
Ike có cười đàng hoàng này chứ không cười hồi nào
Hi hi lúc này là Ike còn nhỏ :"> Vẽ :"> Nhưng chả hiểu bi giờ tại quái gì làm nó không còn cười nữa trời Tội nghiệp chắc tại cha giết mẹ, rồi Zelgius giết cha

wow_wow

Thành viên lâu năm
ok Báo trước là tớ rất mạnh trò này
mà Ash có chơi cái Monster Hunter ko nhỉ Nhìn thấy ghiền quá nhưng sắp thi ĐH rồi nên ko dám mua về 6 tuần nữa thôi
SSBB chơi hoài cũng ngán
lúc post là 13/5, 6 tuần nữa là tháng mấy

trơi ơi khi Ike cười mặt nó vẫn đơ =)) Hên cái này là anime =))

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN