Sưu tầm N-classic ?

Cửa hàng game Nintendo nShop

saxnuoc92

Nấm nhỏ
may mắn dành cho có người có duyên và đam mê ^_^

3 mẫu khác nhau, tại Mỹ, tại Nhật và tại Châu Âu (Úc) ^_^

Ngoài ra mình còn 2 cái GBC Pikachu phiên bản nhũ vàng nữa nhưng đang tìm nắp pin, tìm xong sẽ show lên 5 cái cho các bạn xem
TT a đúng là khủng khiếp thật r

saxnuoc92

Nấm nhỏ
Mua dc cái băng IC ^^ có 2 trò chơi mà hồi nhỏ mình mê mẫn nhất đó là:

Anh em bắn tuyết (Snow Bros.)
Chú mèo đi chợ (Felix the Cat)

Trò bắn tuyết hùi kỳ qua nhà bánh hẹ chơi vui quá chừng :)) ko nhớ giờ về luôn :D bánh hẹ chơi dỡ hơn mình đó các bạn, chết trước mình luôn :)) nhưng trò "giải phóng cuba" thì mình "hết mạng" trước ổng =))

----------------------------------------------------------------------------------

Hưng ơi vô nhận hàng nào :D

trò felix the cat đó e cũng ghiền hồi đó lắm a ơi =]

nghoaiduc

Nấm nhỏ
lau cha ai co,moi minh co the la dc
chịu chấp nhận là hàng lậu nhái fake rồi à :)) hôm qua còn hổ báo lắm mà, tỏ ra nguy hiểm mà khẳng định là băng gốc
dân chơi ai mà mua băng lậu nhiều trò về sưu tập làm gì. mà nếu có mua về chơi thì lấy adapter cắm vào băng ic famicom nhiều trò hay mà còn chất lượng hơn nhiều
nếu bác ko biết gì thì post bài để anh em tư vấn chứ ko biết mà cứ vào nói bừa. bác nên nhớ, núi này cao còn có núi cao hơn, mấy thứ bác bán hay đang sưu tập so với anh em ở Sài Thành như bánh hẹ, tuny, tuấn, aron carter... chỉ là rác của họ thôi
bác cũng nên xem lại bản thân mình, vào 4rum thì post có dấu lịch sử 1 chút, t xưng hô với bác đàng hoàn mà bác xưng mày tao với t

Đầu tuần comeback ấn tượng với chiếc GAME BOY Micro phiên bản Famicom siêu mới siêu đẹp ngang ngữa với cái của mình đang có.

Nhưng khác biệt là máy mới kiếm dc là của Mỹ, và đây chính là sự khác biệt

Cũng sẽ là Famicom, nhưng là băng GBA có tên gọi là băng Famicom Mini ^_^

Đó là sự khác biệt của băng Famicom Mini và băng NES Mini

Tạo dáng bên chiếc GAME BOY Advance SP Famicom

Cặp bài trùng hoàn hảo

Đầu tuần comeback ấn tượng với chiếc GAME BOY Micro phiên bản Famicom siêu mới siêu đẹp ngang ngữa với cái của mình đang có.

Nhưng khác biệt là máy mới kiếm dc là của Mỹ, và đây chính là sự khác biệt

Cũng sẽ là Famicom, nhưng là băng GBA có tên gọi là băng Famicom Mini ^_^

Đó là sự khác biệt của băng Famicom Mini và băng NES Mini

Tạo dáng bên chiếc GAME BOY Advance SP Famicom

Cặp bài trùng hoàn hảo

Gbm quá đẹp T.T thèm quá

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN