Sưu tầm N-classic ?

Cửa hàng game Nintendo nShop

Thanh Dat

Nấm nhỏ
Đây là bao đựng máy chính hàng Nintendo ^_^ dành cho Game Boy Color. Mặt trước thêu "vị thần biển cả - Lugia". Bên trong đựng dc 4 băng GB (GBC) và đằng sau để máy :D

Bonus tấm hình chụp từ năm 2006 (8 năm rồi) lục từ Acc Photobucket cũ ra =))

bác thíu tập12 kìa.em có day

mariobeo

Thành viên lâu năm
game cũ là phải chơi trên CRT mới thấy hết mấy cái hay của game chứ :))
Nói vậy chứ có lần cắm GameCube vào tv LED 60 inch thấy hình vẫn đẹp, rõ nét như thường :))

Hôm nọ lên đc 999 bài rồi, định dành bài thứ 1000 để show hàng mà nay lên thấy mình bị xóa mấy bài, giờ lại phải đi spam -_-

Cần nhờ mọi người trên 4rum giúp đỡ mình cái này nhé: mình sống ở ngoài Bắc, đầu tháng sau sẽ vào trong Hồ Chí Minh du lịch mấy ngày, thấy mọi người trên 4rum đi kiếm băng nes - snes đều ra chợ Nhật Tảo dự định là sẽ qua đó tìm game cho bộ sưu tập của mình, nhưng thời gian không nhiều nên không thể thoải mái đi lùng khắp chợ được vì mình nghe nói chợ Nhật Tảo rất rộng, vậy anh em nào biết chỉ giúp mình khu vực nào trong chợ có bán băng game được không nói chung chỉ mình cụ thể được thì tốt quá. Thanks all:x
Cần nhờ mọi người trên 4rum giúp đỡ mình cái này nhé: mình sống ở ngoài Bắc, đầu tháng sau sẽ vào trong Hồ Chí Minh du lịch mấy ngày, thấy mọi người trên 4rum đi kiếm băng nes - snes đều ra chợ Nhật Tảo dự định là sẽ qua đó tìm game cho bộ sưu tập của mình, nhưng thời gian không nhiều nên không thể thoải mái đi lùng khắp chợ được vì mình nghe nói chợ Nhật Tảo rất rộng, vậy anh em nào biết chỉ giúp mình khu vực nào trong chợ có bán băng game được không nói chung chỉ mình cụ thể được thì tốt quá. Thanks all:x
có bạn nào giúp mình với

loptruong89

Nấm bình thường
thường là phải có người quen mới vô đó kiếm đc, còn ko thì ít người chịu bán lắm

Sửa lần cuối:

banh_he90

Nấm bình thường
ps2 9x màu đỏ rất hiếm nhé ^_^

ngọa hổ tàng long :)) trò này đối vs nhìu ng thì tầm thường, nhưng là 1 trong những trò mình chơi trên GBA nên nó có ý nghĩa đặc biệt với mình, băng này ko nhìu ng bit nên kiếm băng gốc hơi bị khó :))

kiếm dc bản collection cho nó gọn :D

Share cái máy để tui quánh võ thú coi!

tiếc nhỉ, nếu là băng gốc thì hay quá. pokemon red tiếng nhật mà bạn cũng chơi được à? mình cũng có cuốn dynasty warriors nữa ^^
Cuốn red tiếnh anh vỏ nhật :)) anh Mario trao lại cho mình á ! Dynasty Warriors mình đang cày hết vũ khí quá ghiền luôn :))
Bán a cuốn Lugia Ocean 5 triệu đi em. 10 triệu cũng được luôn. Giá nào a cũng mua hết, chỉ cần e cho a cái giá :))
Bản này hiếm bớt anh 1tr còn 4tr =)) mua mai em mang qua =))
Tấm hình đã ngay lại hehe. làm hồi chiều nhìn khó quá:), Cuốn sapphire không biết nó bị gì mà keo nổi lên, nếu không là siêu mới, chân băng cũng mới nữa mà
:D Tiếc là bị ở chữ Pokemon không là không có giá 200 đâu anh hơ :))

Thiên Yết

Nấm bình thường
Cuốn red tiếnh anh vỏ nhật :)) anh Mario trao lại cho mình á ! Dynasty Warriors mình đang cày hết vũ khí quá ghiền luôn :))
Bản này hiếm bớt anh 1tr còn 4tr =)) mua mai em mang qua =))
:D Tiếc là bị ở chữ Pokemon không là không có giá 200 đâu anh hơ :))
Nhiều khi lột miếng keo ra cẩn thận tí lên giá liền đó e, để nguyên hoặc dán lớp keo mới hoho, a chưa thử bao giờ:)

Mario

Thành viên lâu năm
Đề nghị tất cả những gì liên quan đến off iếc ăn chơi thì vào topic Hội. Còn nếu ko thì topic sưu tập N-Classic sẽ bị close :)) chắc chỉ có vuabungbu, thien yet và ryan hiểu :)) tại sao lại bị close hay xóa

Mario

Thành viên lâu năm
Với lại ae tập trung post bài bên kia sẽ có 2 cái lơi:

1- Ko bị mang tiếng spam vì ở đó là box phụ, thoải mái
2- Duy trì topic của chúng ta hoạt động dc dài lâu, đó chính là lý do m ko sử dụng FB để làm hội

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN