Sưu tầm N-classic ?

Cửa hàng game Nintendo nShop

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT
Thật may mắn vì ngày hôm nay mình mua được chiếc máy GBA mới 100%. Vào thời buổi này mà chiếc máy cổ này còn mới thật là hiếm có. Nhưng có lẽ vì có duyên dành cho người sưu tầm Gameboy nên mình may mắn gặp được nó và mua về up hình chia sẻ niềm đam mê với các bạn có cùng chung sở thích chiếc máy Gameboy đầy hoài niệm ấu thơ này.

Chia sẻ niềm đam mê. Sẻ chia niềm hạnh phúc.
bán cho a đê \m/

Bộ sưu tập Nin của mình đây. Mình mới bắt đầu sưu tập GB được 1 tuần nay thôi, mình chưa biết phân biệt game gốc và game tàu. Các cao thủ có gì hướng dẫn và hỗ trợ tìm game giúp mình với nhé, mình rất thích Mario. Rất rất cám ơn.
nói cho bee mấy cái băng ròi nhá a lam_macar :spiteful[1]:

---------- Post added at 07:36 PM ---------- Previous post was at 07:34 PM ----------

ACE vô đây coi slide show mấy thứ trong bộ sưu tập của Bánh Hẹ nè, do chưa có nhiều thì giờ nên tạm thời chụp nhiêu đây thui. (cái này hồi trước có post rồi thì phải nhưng rời rạc nên cũng hơi khó xem, giờ post lại dạng slide show cho dễ nhìn)
http://s525.photobucket.com/albums/cc337/damduongquang/My Collection/?albumview=slideshow
coi nguyên cái pộ sưu tập xong bee xịt máu mũi quá trời :((

aliviss

V.I.P Member
hàng khủng quá k biết bn $ nhỉ :D mình nhớ hồi học lớp 9 năm 2003 thì 1 e GBA new giá 1T5. ở trong nam nhiều đồ độc quá

banh_he90

Nấm bình thường
Tham Khảo thì phải coi cái này nè em, trong những món limited được liệt kê thì cái quí giá nhất anh sở hữu được là tay game golden Power 100.

http://finngamer.webs.com/nintendo64info.htm
http://64dd.net/modules/newbb/viewtopic.php?post_id=4402

Hic hic!

banh_he90

Nấm bình thường
Thật may mắn vì ngày hôm nay mình mua được chiếc máy GBA mới 100%. Vào thời buổi này mà chiếc máy cổ này còn mới thật là hiếm có. Nhưng có lẽ vì có duyên dành cho người sưu tầm Gameboy nên mình may mắn gặp được nó và mua về up hình chia sẻ niềm đam mê với các bạn có cùng chung sở thích chiếc máy Gameboy đầy hoài niệm ấu thơ này.

Đưa tui cả pack bù cash đổi PSone hok ku?

mariobeo

Thành viên lâu năm

Chắc Mario ko bán ko đổi đâu, đừng mặc cả làm gì tốn công :))

keen9000

Nấm nhỏ

.......

... OMG ! ....:em22:
ngon quá , chúc mừng ! :myemo0111:

vãi ông anh,,giờ còn kiếm đc hàng mới :myemo0111:

banh_he90

Nấm bình thường
Hàng lượm được hôm nay đây:
Tò to tó, tò-to-tó
Tò to tó, tò-to-TÓ
...
Tò... Tò... Tò... TÓ....................
Excitebike NES biến thành 3D trên N64 (label bị thằng điên nào làm mất góc rồi, ****)
Duke Nukem EUR có thêm số 18 đỏ lòm
Một phiên bản của dòng game đình đám 007, không phải Golden Eye, đó là The World is NOT enough.
Và game đua xe hay nhất thời kì 1996 - đầu những năm 2000.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN