Sưu tầm N-classic ?

Cửa hàng game Nintendo nShop

Thiên Yết

Nấm bình thường
Tuần này thu thập cũng kha khá nên muốn chia sẻ cùng anh em:yahoo[1]:
Tiếp tục series yêu thích mario(ké thêm 2 cuốn ds)

Thêm 1 số cuốn đã chơi từ bé nên mua về ôn lại tuổi thơ:yahoo[1]:

Cuối cùng ké thêm Gameboy Color(màu yêu thích):myemo0111:

Bánh Hẹ

Banned
Nhìn thấy cái đó tui nhớ cái mini game hồi trước chơi trên PC quá. Hic, hình như là cái đó có 5 màn thôi. Tui quen tên chính xác rồi, chơi cũng vui lắm. Hông biết ông có suggest được game nào không? Hic, nhớ quá!

Mario

Thành viên lâu năm
Cuốn nông trại quái thú của GBA là rất hay đó nhé \m/

Với tinh thần, mọi người đều có băng gốc để chơi, cảm thấy rất hạnh phúc, sẽ tiếp tục phát huy tinh thần :shake: Chia sẻ hiềm đam mê, sẻ chia niềm hạnh phúc

afdf

Nấm nhỏ
Mấy cún của Thiên yết toàn game đáng iu nè :)) Magical quest 2 của disney là điển hình lun :D

Bây giờ mới bít seri Metroid của Nintendo huyền thoại đến thế , có từ thời NES lun :rolleyes[1]::rolleyes[1]::rolleyes[1]:

Thiên Yết

Nấm bình thường
Mấy cún của Thiên yết toàn game đáng iu nè :)) Magical quest 2 của disney là điển hình lun :D

Bây giờ mới bít seri Metroid của Nintendo huyền thoại đến thế , có từ thời NES lun :rolleyes[1]::rolleyes[1]::rolleyes[1]:
Magical quest hồi nhỏ chơi với thằng em thấy rất thích, giờ chơi lại thấy cũng hay như thường, có điều trùm đánh dễ hờn hồi đó, chắc tại hồi đó cùi bắp:rolleyes[1]:. Giờ kiếm full bộ đó chắc cũng khó:sorry[1]:

afdf

Nấm nhỏ
Magical quest hồi nhỏ chơi với thằng em thấy rất thích, giờ chơi lại thấy cũng hay như thường, có điều trùm đánh dễ hờn hồi đó, chắc tại hồi đó cùi bắp:rolleyes[1]:. Giờ kiếm full bộ đó chắc cũng khó:sorry[1]:
trò gắng liền với thơ ấu của tui là Dynasty warrior cơ ông ạ , nhưng kiếm mãi không có người bán buồn ghê , cả naruto ninja coucil nữa nhưng tui mua đc rùi :D

Mario

Thành viên lâu năm
Đây là 2 bản Kirby của SNES và NDS. Bản trên NDS chính là được remake lại từ SNES năm xưa. Gần đây ngôi sao Kabi (tên tiếng Việt địa phương của Kirby mà ở khu quận 3 HCM hay gọi) được nhiều bạn bè 4rum thích quá nên mình post tấm hình này chia sẻ niềm sở thích sưu tập với các bạn :shake:

Thiên Yết

Nấm bình thường
Cuốn Splinter Cell hồi nhỏ có chơi mà không để ý tên, sau này mới biết nên hốt luôn, nhiệm vụ khá đa dạng:myemo0111:. Trên GC mình vẫn chưa chơi.
Mario không sưu tập ds mà sao vẫn có game hot quá vậy,share di:))

Thiên Yết

Nấm bình thường
Do sưu tầm hơi muộn nên đa số game mình thích, đặc biệt là pokemon( là game chơi đầu tiên) đều tan nát(không có tem hoặc là có mà cũng như không), nên mình đem chế tem cho nó đẹp(có còn hơn không), dự định sẽ cải tiến thêm.

Mario

Thành viên lâu năm
Tất cả mấy ông này ko có Credits gì hết. Tự nhiên cảm thấy Lee Min Ho dễ thương gê :sorry[1]:

afdf

Nấm nhỏ
Do sưu tầm hơi muộn nên đa số game mình thích, đặc biệt là pokemon( là game chơi đầu tiên) đều tan nát(không có tem hoặc là có mà cũng như không), nên mình đem chế tem cho nó đẹp(có còn hơn không), dự định sẽ cải tiến thêm.
Ông ơi chế tem kiểu gì thế chỉ cho tui với , đang có 1 bé không tem nè hic hic

trungkkk

Nấm nhỏ
he special force chơi hay phết, nhớ ngày xưa chơi đến doạn nhảy dù die hoài do ko biết nhảy hahahaha.
Mãi mới mò ra cách nhảy ^^! Phá đảo game này cả chục lần ròi chơi lại vẫn thấy hay :myemo0111:

Mario

Thành viên lâu năm
Đây là bộ Bomberman của GBA với đủ loại Region :)) Tuy nhiên cuốn Bomberman Jetters (dưới cùng) ko có bản tiếng Anh vì chỉ duy nhất phát hành tại Nhật. Nếu chỉ vì chê Region chắc chẳng bao giờ mình gom đủ bộ Bomberman dc hết (+,=)

Thiên Yết

Nấm bình thường
Bomberman cũng chơi từ nhỏ, trên GBA chưa chơi bản nào:rolleyes[1]:, chơi trên super snes phần đặt bơm có cưỡi mấy con thỏ nhiều màu, nhiều vòng đa dạng nữa, đấu với mấy đứa bạn khá thú vị:myemo0111:

Mario

Thành viên lâu năm
Vậy chắc là chơi bằng đầu UFO rùi. Vì phần mà ông nói là phần 3 chỉ có bản tiếng Nhật của Super Famicom. Mà con đó ko phải con thỏ đâu, nó là Kanguru đó. Thích nhất con màu hồng với khả năng nhảy \m/

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN