Sưu tầm N-classic ?

Cửa hàng game Nintendo nShop

Tunny

Nấm nhỏ
Hay quá ta :) Cuốn Tam Quốc Chí em kiếm đâu ra hay vậy ? Chắc là của anh Nguyên hay anh Luân phải không ? (nghi ngờ là của anh Nguyên):em41:

Tunny

Nấm nhỏ
Anh nghĩ anh Luân thiên về game thể loại action, ai dè ảnh có hàng độc mà giấu :bleh[1]: 2 cuốn pokémon chắc anh không bán đâu, vì bán cũng không có nhiêu tiền em ạ, em thích thì anh tặng em cuốn Pokémon puzzle chơi cho vui hén.

Hôm nọ mua được cuốn băng tàu 6 trò rockman, mặc dù là chíp rệp nhưng chắc khó có thể tìm lại được :myemo0138:

nickcarter9

Banned
Anh nghĩ anh Luân thiên về game thể loại action, ai dè ảnh có hàng độc mà giấu :bleh[1]: 2 cuốn pokémon chắc anh không bán đâu, vì bán cũng không có nhiêu tiền em ạ, em thích thì anh tặng em cuốn Pokémon puzzle chơi cho vui hén.

Hôm nọ mua được cuốn băng tàu 6 trò rockman, mặc dù là chíp rệp nhưng chắc khó có thể tìm lại được :myemo0138:
được thế thì tốt quá cái gì liên quan đến pokemon e đều thích hết a sms qua đt e đi có gì mai e ghé qua nhà a ^^! 01678825772 thanks a

banh_he90

Nấm bình thường
Ủng hộ tinh thần không ngại đường xa của Nick, ở đâu em cũng ghé được hết, bái phục! Anh thì qua rồi cái thời cưỡi ngựa đường xa :))

Mario

Thành viên lâu năm
tương lai của nhok nick :D triển vọng :)) mai nó qua nhà Mario nữa nè :)) sẳn sàng nghênh đón :shake:

đang xin th bạn 2 cuốn snes, để tặng a tunny làm wen :shake: hì hì

Tunny

Nấm nhỏ
Cảm ơn Mario nhiều lắm :shake:

Xin lỗi Nick vì hôm qua check lại cuộn game poké puzzle thì thấy nó ko lên hình, anh đã thử cả trên DS và GBA nhưng vẫn không động tĩnh, chắc là nó ngỏm củ tỏi rồi. Nếu kiếm được cuộn poké nào khác anh sẽ tặng em.

Mario

Thành viên lâu năm
th nick mới qua nhà em xong :D còn bây h là tấm hình máy Famicom Thái của a Nkid đưa em chơi bữa h đây :myemo0111: hehe :D máy ảnh lấy đi Nha Trang rùi đành phải chụp bằng điện thoại cùi :(

Mario

Thành viên lâu năm
e nào đâu dám múa rùi qua mắt thợ săn :)) chỉ là e show xem a có ấn tượng j về chiếc máy này ko ;)) ko nhớ à ;)) của a Nkid đưa e chơi đó ;)) 2 a ở chung phòng gày xưa mà 3:-O

mong chờ tối xem hình show của a :x

Tunny

Nấm nhỏ
Cái máy đó anh không thân thuộc với nó lắm, ban đầu Kid mua 1 cái máy Thái màu xám trắng nhưng về chơi không được tốt, rồi sau này chắc Kid đổi qua màu đỏ. Bữa đó anh với Kid trốn gấu ở nhà để đi mua máy :D Trong mớ băng đó ko biết Kid còn giữ cuốn Bucky o' Hare taiwan anh tặng hông (mua tận Đà Lạt à nghen):bee:

Mario

Thành viên lâu năm
ai chư a Nkid thì ko buông 1 cún nào đâu. ở đầu thì còn ở đó thui :D trừ khi có ai thân thiết dụ đc ảnh :)) như e ;))

Tunny

Nấm nhỏ
Chiến dịch gì vậy ? Sao anh không nghe gì hết ? Thứ 7 này anh đi Long Hải mò băng đáy bể rồi. Chắc là Kid chủ độ này à ?

nickcarter9

Banned
@ Tunny : hok sao đâu a ^^!
@ Bánh hẹ : Tranh thủ lúc còn trẻ mà đi ngao du thiên hạ thôi a ơi \m/
@ Mario : lúc về quên đưa tiền a rồi chắc đi trốn nợ quá :em33::em33:
Nơi đâu mời e thì e sẽ đến hết nếu có thể :yahoo[1]:
Ôi pokemon :myemo0109:

banh_he90

Nấm bình thường
@ Tunny : hok sao đâu a ^^!
@ Bánh hẹ : Tranh thủ lúc còn trẻ mà đi ngao du thiên hạ thôi a ơi \m/
@ Mario : lúc về quên đưa tiền a rồi chắc đi trốn nợ quá :em33::em33:
Nơi đâu mời e thì e sẽ đến hết nếu có thể :yahoo[1]:
Ôi pokemon :myemo0109:
Còn sanh dziên thì thỏa sức tung hoành nhưng cũng đừng quá sức nha chú em, sắp xếp sao 1 lần xuất hành đi được nhiều nơi, làm được nhiều chuyện thì càng tốt!

nickcarter9

Banned
Còn sanh dziên thì thỏa sức tung hoành nhưng cũng đừng quá sức nha chú em, sắp xếp sao 1 lần xuất hành đi được nhiều nơi, làm được nhiều chuyện thì càng tốt!
^^! e đâu có ngày nào rảnh nguyên ngày đâu cho nên 1 lần lên nhà 1 người ở chơi cho đã rồi về thôi \m/
Là 1 trainer tố chất tốt nhất là phiêu lưu khắp nơi giống như ASH xuất phát từ 1 thị trấn nhỏ rồi đi phiêu lưu khắp 5 vùng Kanto, Johto, Hoenn, Sinnoh và Unova để trở thành Pokemon Master ^^! ( chắc bị nhiễm nặng rồi ) :em23:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN