Sưu tầm N-classic ?

Cửa hàng game Nintendo nShop

Mario

Thành viên lâu năm
Đây là cuốn băng NES mà mình rất thích, vì game rất hay. Trò "Giải Phóng Cuba" có thể nói là lấy từ ý tưởng của Ikari Warriors

Những game đi cảnh bắn súng mà mình đang có :( tuy hok nhìu, nhưng đó là tất cả kho tàng băng NES của mình đó

mariobeo

Thành viên lâu năm
Contra và Bionic Commando là hay nhất :x

Ikari Warriors hồi xưa chơi với đứa em chưa bao giờ chơi hết nổi bàn 1, game này khó và độ dài của mỗi bàn gần như là bất tận :))

trungkkk

Nấm nhỏ
Toàn trò bắn sung hay trên Nes. Ngày xua tìm mua được 1 băng cũng khó thành ra là có băng nào là cứ phá đảo đi phá đảo lại mà vẫn thấy hay,luyên đến khi phá đảo chỉ bằng 1 mang như chơi contra vậy, không như bây giờ game ds hack đưuọc copy vào chơi 10ph ko thấy hay là xóa:bleh[1]::bleh[1]:.
Cái game Ikari phải gọi là cực khó, chưa bao giờ biết cái của cuối nó hình thù ra sao cả:bleh[1]:

Cho mình hỏi...Mình muốn mua băng GBA thì tìm ở đâu...Đang cần tìm một vài băng để sưu tầm mà ko rành..Mình ở tp Hồ Chí Minh.....Thanks các bạn, mong giúp đỡ mình

mariobeo

Thành viên lâu năm
Toàn trò bắn sung hay trên Nes. Ngày xua tìm mua được 1 băng cũng khó thành ra là có băng nào là cứ phá đảo đi phá đảo lại mà vẫn thấy hay,luyên đến khi phá đảo chỉ bằng 1 mang như chơi contra vậy, không như bây giờ game ds hack đưuọc copy vào chơi 10ph ko thấy hay là xóa:bleh[1]::bleh[1]:.
Cái game Ikari phải gọi là cực khó, chưa bao giờ biết cái của cuối nó hình thù ra sao cả:bleh[1]:
Trùm cuối là một cái mặt robot gắn trên cái cửa =))

Diệt xong thì sẽ hiện lên ending là mấy dòng cảm ơn của một ông gọi là General Kawasaki =))

Mario

Thành viên lâu năm
Đó là Famicom Taiwan, tay rời chuôi cắm lớn. Đặc điểm của nó là ko kén băng và âm thanh Midi rất to

Game trong TV là Tsubasa 2

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN