Sưu tầm N-classic ?

Cửa hàng game Nintendo nShop

VuaBungBu

Nấm nhỏ
Chu choa, cuốn ninja warriors đẹp quá à, thời có giả lập em được ông anh họ cho chơi trò này, ghiền muốn chết :D :D :D :D :D

Mario

Thành viên lâu năm
toàn hàng khũng quá khiếp @_@" .... có share hay trade cuốn zombie ko bạn ? mình có cuốn sfc donkey kong 2 , hộp sách đầy đủ .... ko biết đủ điều kiện vào vòng phỏng vấn chưa ? :))
m hok chơi DK ^^

Chu choa, cuốn ninja warriors đẹp quá à, thời có giả lập em được ông anh họ cho chơi trò này, ghiền muốn chết :D :D :D :D :D
nhìu ng thix trò này gê :x

toàn hàng xịn =P~
trade cho mình cuốn king of dragons với cybernator đi, thèm 2 game đó wá trời :-bd
cuốn Ngũ Đại Long Vương là 1 trong những game rất hiếm đó bạn ^^

Cybernator thì m cần phải giữ vì m đang chờ bạn mình đưa thêm cuốn Metal Warriors là đủ bộ 2 cún chiến binh thép
Bạn của mình là Mod cũ của 4rum này, khi nào bạn ấy về VN. M sẽ có thêm 3 game hiếm của SNES là: Ninja Gaiden Trilogy, Metal Warrior và WildGun ^_^

tommy95

Nấm nhỏ
Bạn của mình là Mod cũ của 4rum này, khi nào bạn ấy về VN. M sẽ có thêm 3 game hiếm của SNES là: Ninja Gaiden Trilogy, Metal Warrior và WildGun ^_^
Ở BH cũng có một a có metal warrior nhưng chỉ để st k bán, hồi đó a tunny cũng săn cuốn nay giữ lắm. Ninja gaiden 3 in 1 và wildgun đc đánh giá là 2 game mắc và hiếm nhất của snes cái wildgun là khó tìm nhất

Mario

Thành viên lâu năm
cún ninja trilogy trong này a bit có 2 ng giữ, ra giá 1tr5 ko bán. còn cao bồi 2 thì khỏi nói, băng SFC thui mà đã tầm 2tr rùi :))

nhìn chung, khi th bạn về vn, nó cho 3 cún đó xem như là cho a 1 ngàn rồi :))

tommy95

Nấm nhỏ
nếu thế chac a ấy cung phai thân a lăm;)) ngoài ra nói đến hiếm còn có cao bồi 1 nua mà cả a va e đều có 1 cuốn k biết ai có nữa k???:-?

Mario

Thành viên lâu năm
thân thì thân, nh mà bạn a nó ko có sưu tầm game :)) nó đi sang đó từ năm 98, lúc đi nó sợ qua bên đó buồn nên mang băng theo chơi thôi. hùi trước nhà nó ở quận 10, có mở quán game snes 1 tiếng 3 ngàn ^^

cao bồi 1 a thấy nhìu ng có mà, ít lắm thì a cũng bit là 6 7 người có

tommy95

Nấm nhỏ
hồi đó anh còn nhớ cái vụ choi wg trên đia mềm k qua cái đĩa bay ufo đấy chứ hồi đó làm gì có băng mà chơi:))bay h có điều kiên, k có thì bay qua nc ngoài ship về còn k thì lên ebay click chuột vài cái là có game chơi:))

Mario

Thành viên lâu năm
có nhìu game ko chơi = UFO dc nên vì thế nhìu tiệm chuyên nghiệp mới cần băng để cho khách chơi :))

mời anh em nghe bài nhạc này :D

haigau

Nấm bình thường
sẳn đây mình muốn khảo sát mấy bạn ... có bạn nào muốn mua snes flashcard , gameboy original/colour flashcart ko ?

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN