Sưu tầm N-classic ?

Cửa hàng game Nintendo nShop

obi123

Nấm bình thường
OMG!!! Tình yêu trong sáng của anh em trên diễn đàn!!! @@!!! Chết mất thôi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
:cc_hang[1]::cc_hang[1]::cc_hang[1]::cc_hang[1]::cc_hang[1]:

Mario

Thành viên lâu năm
Máy Famicom zin đến từng con ốc, màn hình viền đỏ, logo vàng thật đẹp mắt.

Riêng chiếc Classic NES thì Mother Main là của GBA SP Brighter chính hãng Nintendo, màn hình thì của Ique 4 đèn. Sỡ dĩ mình kết hợp như vậy là vì máy classic NES đã hư, Main của GBA SP 4 đèn Nintendo có khe nhận băng hoàn toàn khác so với Ique, nhận băng tốt hơn, đặc biệt là Super Card, để nhận biết bạn có thể nhìn vào phía trong, của Nintendo là màu đen truyền thống, còn của Ique là màu trắng. Và mình sử dụng màn hình của Ique để thay cho Nintendo là vì đèn nền Ique rực rỡ tươi sáng hơn, ít bị trắng 4 góc màn hình. Đặc biệt, chiếc Classic NES còn được độ pin zin của DS, thời lượng chơi game ko dưới 10 tiếng \m/

Tìm kiếm chiếc 4 đèn Nintendo đã khó, mà kiếm Main để thay còn khó hơn. Kiếm màn hình Ique để thay thì chỉ có may mắn mới tìm mua được. Đặc biệt pin zin của DS, đến thời điểm này vẫn chưa chai thật may mắn. Tất cả yếu tố cộng lại tạo nên 1 chiếc máy lai đa dạng, nhưng lại hoàn hảo :) Đó chính là công thức mình tự nghĩ ra sau một thời gian nhận biết được điểm mạnh và yếu của từng chiếc máy.

Tunny

Nấm nhỏ
Game này chắc anh em ta ít chơi. Nó từng phát triển trên hệ SNES (với tên tiếng Việt là Biệt kích dù)
Bản trên GBC này được đánh giá là thành công nhất của nó và được IGN chấm điểm 9/10

Chiến tranh chưa bao giờ vui đến thế ! Vui nhất là lúc mấy tên địch trúng đạn mà chưa chết, nằm rên la rất oái ăm.

Tunny

Nấm nhỏ
Anh sẽ đưa em cái hộp khác, hộp này là hàng theo game ;;) (dù nó cũng y chang các hộp khác nhưng mà... vạn vật hữu linh) :shake:

Mario

Thành viên lâu năm
Thấy nhìu bạn bè thix cái GBA SP Famicom quá, mình thêm 1 tấm bên cạnh bộ sưu tập Mario Advance nhé :em24:

Mario

Thành viên lâu năm
Đỉnh quá anh ạ :x ước gì em là Forte trong game nhỉ :D

Mà e thích GBA hơn, quất mấy tấm GBA nữa đi :D để ăn mừng em thay avatar và sign mới :(

Mario

Thành viên lâu năm
Hàng siêu đỉnh của GBA, 1 trong những game có dung lượng cao nhất, cũng là game khó kiếm nhất ở VN đó chính là Công Chúa Yggdra, bởi vì trong giai đoạn game đỉnh này ra đời thì DS đã là bá chủ thị trường handheld, bên cạnh đó thời gian này game copy đã cực kỳ đại trà bởi FlashTop và SuperCard nên mua 1 cún băng 32MB là khá mắc cho cún nhái là 250k. Nên khan hiếm, và nếu có băng gốc thì chỉ có xách tay về VN, cũng như game này có độ khó thử thách cực cao nên ko có nhìu ng mua để chơi.

Chúc mừng sư huynh :shake: công chúa Yggdra bé nhỏ dễ thương ơi :em25: ước gì anh là chàng Thảo Khấu Milanor bên cạnh bảo vệ che chở cho em :sorry[1]:

Mario

Thành viên lâu năm
sư huynh cứ Go Mi Nam hoài nha :( bộ a mún e theo Konami rùi bỏ Nintendo lun phải ko :D Go Mi Nam là ng mà, còn Nintendo chỉ là game, 2 sở thix khác nhau :))

sẳn đây e up cái Pocket mà sư huynh Tunny đã tặng cho em để gửi lời cảm ơn, sau khi đã thay cái màn hình tuy ko đẹp lắm nh mà nó vẫn rất giá trị ý nghĩa vs em :x nh mà cái máy đẹp long lanh là dc rùi. kế bên là cái loa chung tông màu và cún tetris, cặp đôi song hành cho những ai chơi Gameboy trắng đen hùi xưa :x

Yggdra Union kìa :em35::em35::em35:

---------- Post added at 11:22 PM ---------- Previous post was at 11:06 PM ----------

1 dàn Super robot war GUNDAM, có vài cuốn mình cũng chưa biết nó là cái chi chi:
Chắc cuốn này là bản đầu tiên của famicom

Các bản trên hệ super famicom

SRW 3,4, gundam nữa kìa :myemo0111::myemo0111::myemo0111:

Mario

Thành viên lâu năm
Anh Tunny chắc cảm thấy vui lắm vì có nhìu bạn bè thix bộ sưu tập của anh \m/

Axl thì Megaman, Heero thì Super Robot, ChipBabe thì thix tất cả :))

Ko Mi Nam ;))

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN