Sưu tầm N-classic ?

Cửa hàng game Nintendo nShop

Mario

Thành viên lâu năm
Xin chào các bạn ^_^ Hôm nay mình xin giới thiệu đến với các bạn một chiếc máy Game Boy Advance SP của tập đoàn thương mại IQUE liên doanh đại diện phát hành máy game của công ty Nintendo tại thị trường HongKong và các nước Châu Á.

Chiếc máy có tên là "Rồng Trung Hoa" . Là phiên bản Limited hiếm nhất của Game Boy IQUE, được sản xuất và phát hành vào cuối năm 2007. IQUE rất nổi tiếng tại Việt Nam với dòng máy Game Boy Advance SP 4 đèn (backlit) và DS, DS Lite... Tuy nhiên phiên bản này chính là 2 đèn (font light), thường thì IQUE mà các game thủ biết đến là những chiếc máy 4 đèn mà thôi, hiếm khi gặp máy 2 đèn.

(máy rất mới, logo ique còn chưa tháo seal ra lun :D)

Máy có vỏ mặt trước với tông màu chủ đạo là đỏ cánh gián, có hình China Dragon màu đen ở giữa. Và tông màu xen kẻ đỏ và đen cũng chính là tông màu chủ đạo của chiếc máy này.

Như mình đã nói, 2 màu đỏ và đen xen kẻ nhau, vỏ ngoài màu đỏ và khi mở máy ra thì màu đen cùng với logo chạy lượn lờ xung quanh nút tắt/mở đèn.

Kết thúc bài post hôm nay là tổng hợp lại tất cả những chiếc máy Game Boy Advance SP Limited mà mình đã từng post ở topic Sưu tầm N-Classic ^_^
Pikachu "mặt ngố"

Pearl White Nintendo Club Japan

Tribal

Famicom & NES

Bonus hình chữ ký mà mình sắp sửa thay vào chữ ký cũ :)) Sulli iu quý :x

Mario

Thành viên lâu năm
Game Boy Pocket màu vàng chụp hình bữa h lâu rùi mà quên post :))

Thu hoạch của ngày hôm nay :D

Yoshi and Mario. Một game puzzle vui nhộn giải trí dễ thương ^^

Ninja Ếch ^_^

Xe tăng chiến đấu, rất hay :D

Dragon's Lair , 1 game có gameplay là hành động ngữ cảnh, rất hấp dẫn và lôi cuốn

Hẹn gặp lại các bạn vào bài post khác nhé ^_^

VuaBungBu

Nấm nhỏ
Xin chào các bạn ^_^ Hôm nay mình xin giới thiệu đến với các bạn một chiếc máy Game Boy Advance SP của tập đoàn thương mại IQUE liên doanh đại diện phát hành máy game của công ty Nintendo tại thị trường HongKong và các nước Châu Á.

Chiếc máy có tên là "Rồng Trung Hoa" . Là phiên bản Limited hiếm nhất của Game Boy IQUE, được sản xuất và phát hành vào cuối năm 2007. IQUE rất nổi tiếng tại Việt Nam với dòng máy Game Boy Advance SP 4 đèn (backlit) và DS, DS Lite... Tuy nhiên phiên bản này chính là 2 đèn (font light), thường thì IQUE mà các game thủ biết đến là những chiếc máy 4 đèn mà thôi, hiếm khi gặp máy 2 đèn.

(máy rất mới, logo ique còn chưa tháo seal ra lun :D)

Máy có vỏ mặt trước với tông màu chủ đạo là đỏ cánh gián, có hình China Dragon màu đen ở giữa. Và tông màu xen kẻ đỏ và đen cũng chính là tông màu chủ đạo của chiếc máy này.

Như mình đã nói, 2 màu đỏ và đen xen kẻ nhau, vỏ ngoài màu đỏ và khi mở máy ra thì màu đen cùng với logo chạy lượn lờ xung quanh nút tắt/mở đèn.

Kết thúc bài post hôm nay là tổng hợp lại tất cả những chiếc máy Game Boy Advance SP Limited mà mình đã từng post ở topic Sưu tầm N-Classic ^_^
Pikachu "mặt ngố"

Pearl White Nintendo Club Japan

Tribal

Famicom & NES

Cái máy rồng ique đep quá a ơi :D :D :D :D thiet là ghiền mà :D

Mario

Thành viên lâu năm
Thêm 1 em Mario Land nữa ^^ bạn nào chưa có băng này thì nói mình nha

Và phụ kiện chính hãng Nintendo mà mình mới lượm dc là Wii Wheel. Rất nặng, ko nhẹ như mấy cái nhái của China, chất liệu nhựa nhìn rất đã, tất nhiên hơn hẳn nhựa thiếu chất của China rùi :))

Băng Yugi GX ^^

Cúi cùng là 6 băng Pokemon http://nintendovn.com/forum/index.php?threads/13486/page-13#post-317347

Mario

Thành viên lâu năm
Cái băng này đầu tiên của mình, sau đó đưa cho 1 ông mập ở quận 6, rùi bay sang hero-gba, rùi h theo TY :)) gay cả cái hộp nhựa cũng wa mấy đời chủ :D

Mario

Thành viên lâu năm
nếu mà og sang gặp hero-gba, vậy t đoán og sang đó mua băng Diamond à ? mình đúng là chuyên gia đoán mò, nhưng mà đoán hay đúng :))

Thiên Yết

Nấm bình thường
Băng đó t tìm dc 3 cún tiếng Anh. 2 cún US đã đưa cho 2 anh Nkid, Tunny năm ngoái
T đang giữ cún hệ Úc, vì tem nó mới nhất trong 3 cún

Mario GBA t chỉ thíu đúng cún đánh gôn là full bộ. Hẹn gày mai úp hình tất cả băng Mario lên cho xem :D
Mấy cuốn series Mario thuộc dạng thể thao có vẻ khó kiếm nhỉ, hên là tui không ghiền mấy cuốn thể thao lắm, nếu không thì cũng hồi hộp ngày đêm mong có đủ:D

Mario

Thành viên lâu năm
Mario spin-off trên GBA, ngoài Mario pinball ra thì tất cả game còn lại đều là game đỉnh, đều là thuộc top những game hay nhất, dc đánh giá cao nhất.

Nếu mà nói về Mario spin-off thì Mario Tennis là đỉnh cao.

Giá trị sưu tầm của GBA series sẽ dc đánh giá từ:

1/ Pokemon
2/ Wario
3/ Mario
4/ Fire Emblem
5/ Golden Sun
6/ Mother
7/ Advance Wars
8/ Metroid
9/ Kirby
10/ Donkey Kong

Bình luận bằng Facebook