Sưu tầm N-classic ?

Cửa hàng game Nintendo nShop

Mario

Thành viên lâu năm
mario ơi, cho chip xí cái ip5s nhé :"> chip thích máy game màu bạc nhưng mà máy này ko phải gba sp nên chip xí cái kia đẹp hơn, ko thì chip xin nút home thôi nhé :))
máy mình là màu vàng rựoi sâm panh mà đâu phải màu bạc đâu :))

lâu quá mới gặp lại Chip ^_^ rãnh thì add FB m để liên lạc với nhau nhé.

chipbaby911

Nấm nhỏ
máy mình là màu vàng rựoi sâm panh mà đâu phải màu bạc đâu :))

lâu quá mới gặp lại Chip ^_^ rãnh thì add FB m để liên lạc với nhau nhé.
tự dưng giờ chip thích đt màu rượu rồi, máy game chip mới thích màu bạc :))
laptop chip bị hư nên chip ko có máy lên nintendovn thường xuyên được, fb cũng nghỉ chơi lâu rồi ^.^

Mario

Thành viên lâu năm

list băng dạo trước vòng vòng các tiệm game để mua .Sắp đi học nên cũng chẳng game gủng gì nhiều .Chắc phải kiếm vài cuốn fake trò hay để chơi .Công nhận băng gốc thì có nhưng trò hay rất hiếm thấy.
Mai wa tui cafe đi ông. Dạo này biệt tích lâu quá rồi

haigau

Nấm bình thường
dọn lại đồ cho gọn nên tranh thủ chộp lại thành quả nhặt nhạnh, chờ thời có đc :))

Tổng hợp các món hiện có :D

Bonus thêm phát cuối =))
cái ufo pro của tui chứ ai :)) , cái cuối là bạn dùng ufo hay băng thật vậy ?

Có cái Super UFO Pro giờ khỏi cần sưu tầm băng SNES nữa :))
Củng tùy người ... tui mua chơi 1 thời gian là chán :)) phải load game này kia mất tg , đang có ý định làm cái everdrive luôn cho nó máu :D

nếu đc,a Mario up dùm em series băng này cho em cho đã đi,thích mấy băng này lắm:
Kingdom Heart chain of memories
Zelda minish cap
Yugioh GX duel academy
Riviera the promised land
Yggdra
tks a :D

Mario

Thành viên lâu năm
Theo nguyện vọng của em đây ^_^

4 cuốn này thì hiếm rồi. Qua vài năm tìm băng GBA thì anh cảm thấy rằng: băng Kingdom Heart là dễ tìm thấy nhất, sau đó đến Minish Cap, rồi Yggdra, cuối cùng là Riviera. Cuốn nào cũng là game đỉnh, là tuyệt phẩm của game handheld, chẳng qua do anh may mắn và có chút duyên số với GBA nên tìm dc thôi. Chúc mọi người ở topic classic mau tìm dc game như ý ^_^

YuGi thì a đưa cho Vuabungbu cả bộ hết rồi.

Theo nguyện vọng của em đây ^_^

4 cuốn này thì hiếm rồi. Qua vài năm tìm băng GBA thì anh cảm thấy rằng: băng Kingdom Heart là dễ tìm thấy nhất, sau đó đến Minish Cap, rồi Yggdra, cuối cùng là Riviera. Cuốn nào cũng là game đỉnh, là tuyệt phẩm của game handheld, chẳng qua do anh may mắn và có chút duyên số với GBA nên tìm dc thôi. Chúc mọi người ở topic classic mau tìm dc game như ý ^_^

YuGi thì a đưa cho Vuabungbu cả bộ hết rồi.
thank anh :D quá đỉnh,quá đẹp,đúng là anh Mario toàn hàng hiếm ^^!! Không biết liệu sau này có dieu92 kiện a có thể giúp em tìm những cuốn này không nhỉ :D :))

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN