Sưu tầm N-classic ?

Cửa hàng game Nintendo nShop

loptruong89

Nấm bình thường
bữa up các hệ console hôm nay tiếp handheld :D, để cái N64 Jungle làm nền =))

tổng hợp gameboy

GBA SP Famicom và combo GBA + FC G6 đã theo mình 4-5 năm nay (máy nintendo đầu tiên mình có đc :x)

Pokemon sứt mẻ tùm lum :)) (còn thiếu mỗi Leaf Green là đủ bộ)

Sửa lần cuối:

Mario

Thành viên lâu năm
mới lấy về dc vài cuốn GBA hiếm thấy:

bộ Medabots Rokusho của GBA rất hay

Game đua xe này thì quá quen thuộc với mọi người rồi :D rượt đuổi, bạo lực và độ xe

Hành động bắn súng rất hấp dẫn

Cuối cùng là vào nhận hàng nà Tyết ơi :D game hành động đi cảnh mà mình cảm thấy hay nhất của GBA từng dc xuất hiện trên console cũ của SEGA

Mario

Thành viên lâu năm
Mới kiếm thêm dc đĩa Resident Evil của Wii nữa ^_^

Tiếp theo là vài băng SEGA (điện tử 6 nút) của mình đang chơi ^_^

game mà mình cảm thấy thix nhất trên SEGA

tiếp theo là những hay game hay nhất của SEGA nè

tất cả nằm gọn trong hộp nhỏ ^^ khi nào bùn thì xách ra chơi

Vampire King

Nấm nhỏ
Nhìn kho băng bác Thiên Yết đã quá. Ko biết có tổng cộng các loại là bao nhiêu cuốn nhỉ? :D
Mình đang để tiền để mua nguyên vật liệu về tự đóng cái kệ trưng bày bộ sưu tập băng của mình, mà nhìn bộ sưu tập của bác tủi quá :(

Thiên Yết

Nấm bình thường
Nhìn kho băng bác Thiên Yết đã quá. Ko biết có tổng cộng các loại là bao nhiêu cuốn nhỉ? :D
Mình đang để tiền để mua nguyên vật liệu về tự đóng cái kệ trưng bày bộ sưu tập băng của mình, mà nhìn bộ sưu tập của bác tủi quá :(
Bác đầu tư dữ ha, mình chưa có đếm nữa khi nào nghỉ sưu tập chắc mình mới đếm.

Vampire King

Nấm nhỏ
Mình thì làm chuyện hơi khác ng` 1 tí là mình làm 1 danh sách trong ĐT. Ghi những gì đã mua, gồm cả máy và băng của tất cả các hệ của Nintendo, và giá tiền từng cái và cả đã bán những gì, tổng số băng của từng dòng máy, rồi tổng số băng tất cả các loại cộng lại với tổng giá tiền...mà cuối cùng cũng ko biết làm vậy để chi nữa:-??

Mario

Thành viên lâu năm
Hâh :D tính ra og là ng t đe lại băng và máy nhìu chỉ sau a nkid tunny

Cái ique pikachu tuy ngố nh mà hàng hiếm. Các bạn đừng khinh thường nó nhé. Ngoài cái đưa thiên yết ra thì chưa bao h m thấy cái thứ 2

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN