Sưu tầm N-classic ?

Cửa hàng game Nintendo nShop

Mario

Thành viên lâu năm
Mới kiếm dc máy NES 2 (NES Mini) ^_^ Kiếm máy NES cực kỳ dễ nhưng kiếm máy này và Famicom 2 thì cực kỳ hiếm

Bên cạnh máy Famicom 2

Ko chỉ khác biệt về khe nhận bắng Famicom và NES. Sự khác biệt lớn nhất là máy NES 2 bắt buộc phải xài dây RF còn máy Famicom 2 thì rất lợi vì sử dụng được dây AV và dùng chung với SNES (SFC), N64 và GameCube. Đó cũng là lý do máy Famicom 2 có tên là Famicom AV thay thế cho Famicom đời đầu xài RF.

'

Tay cầm của 2 máy. Ở Việt Nam chúng ta thường hay gọi bằng tên địa phương là tay cầm "khúc xương", "hồ lô"...

Mario

Thành viên lâu năm
dạ em biết :D cái gamecube có mod chip qooq khá hay đó anh ^^ đó là 1 trong những chip đời đâu mod cho gcube tại VN, giá của nó hồi xưa bằng nửa giá cái máy =,=

Mario

Thành viên lâu năm
Vay ma anh khong biet lun, dang tim cai man hinh cho gamecube ma ko dau co.
Vay ma anh khong biet lun, dang tim cai man hinh cho gamecube ma ko dau co.
màn hình nếu a tìm dc, thì a phải mua của Hori (của Nhật good nhất) và intec, đừng mua bất kỳ hãng nào khác, vì thời điểm này chỉ có 2 hãng đó sản xuất màn hình cho máy game rất chất lượng. ngoài a phải lưu ý là màn hình cũng như TV, nó có phân hệ, nếu ko đúng hệ thì nó sẽ ko có màu

à :D theo quan sát của em thì cái băng đá banh Tsubasa của anh là băng nhái đó, và em nghĩ nó sẽ ko còn xài dc, vì băng nhái của SNES (SFC) ko bền như Famicom, cứ 100 băng là hư hết 95 băng, nếu a ko tin có thể lấy 2 băng ra so sánh, a sẽ thấy băng Tsubasa khác thường và cắm vào máy thử xem lên ko nhé :D

nghoaiduc

Nấm nhỏ
màn hình nếu a tìm dc, thì a phải mua của Hori (của Nhật good nhất) và intec, đừng mua bất kỳ hãng nào khác, vì thời điểm này chỉ có 2 hãng đó sản xuất màn hình cho máy game rất chất lượng. ngoài a phải lưu ý là màn hình cũng như TV, nó có phân hệ, nếu ko đúng hệ thì nó sẽ ko có màu

à :D theo quan sát của em thì cái băng đá banh Tsubasa của anh là băng nhái đó, và em nghĩ nó sẽ ko còn xài dc, vì băng nhái của SNES (SFC) ko bền như Famicom, cứ 100 băng là hư hết 95 băng, nếu a ko tin có thể lấy 2 băng ra so sánh, a sẽ thấy băng Tsubasa khác thường và cắm vào máy thử xem lên ko nhé :D
3 này đúng vãi @,@ cái gì cũng biết hết trơn

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN