Sưu tầm N-classic ?

Cửa hàng game Nintendo nShop

mariobeo

Thành viên lâu năm
Cái Jaguar bá đạo quá, lần đầu tiên thấy ở VN có người sở hữu mà lại là hàng mới long lanh luôn @@ VN cũng ít thấy người có máy của Atari, bản thân mình cũng mới được tiếp xúc với mỗi máy Lynx.

Mario

Thành viên lâu năm
vừa mới kiếm cho bạn Hưng cuốn PKM hiếm nhất của GBA, kiếm tem tuyệt đẹp như vậy càng khó hơn ^_^ hiện nay rất nhìu người đang săn lùng băng này, siêu hiếm!

1 game đỉnh khác rất hiếm của GBA, tem hơi xấu

tuy là 1 game ăn theo phim, nhưng ko vì thế mà xem thường dc nhé, nhập vai theo lượt gameplay rất đặc sắc, cá nhân thấy chơi hay hơn Lunar lun :D

Kirby :x

Thiên Yết

Nấm bình thường
vừa mới kiếm cho bạn Hưng cuốn PKM hiếm nhất của GBA, kiếm tem tuyệt đẹp như vậy càng khó hơn ^_^ hiện nay rất nhìu người đang săn lùng băng này, siêu hiếm!

tuy là 1 game ăn theo phim, nhưng ko vì thế mà xem thường dc nhé, nhập vai theo lượt gameplay rất đặc sắc, cá nhân thấy chơi hay hơn Lunar lun :D

Sướng thật tem pkm đẹp phết:x

beurney

Nấm bình thường

từ khi tham gia diễn đàn 2 năm đây là lần đầu xem 2 cún pkm quả là quá đẹp.niềm ao ước của bao nhiêu người

phongga

Nấm bình thường
Ngày lễ không biết làm gì, chụp lại toàn bộ máy của mình lên để chia sẻ với mọi người ^^:
1 em 3ds màu đen và 2 game, lại còn dán skin da rắn ;;)

2 em 2 ds lite, được thêm vài game ds ^:)^

Cận cảnh 2 game ds full box, tiếng Hàn

Thêm 2 em ds fat trắng và đen gia nhập gia đình nintendo ;))

1 em gba sp 4 đèn và 1 em gba original mod đèn

Băng gba gốc và 1 số băng gbc,gb gốc

Niềm hạnh phúc của mình :x:x:x:x:x: summon night 1, summon night 2, fire emblem 7 (đáng lẽ còn 1 em fire emblem 7 gốc không tem nữa nhưng vẫn chưa lấy về)

Đống băng gba gốc khác, cái này là người khác tặng :x

Mua thêm 1 mớ băng gba tàu nhưng toàn game hay về, chơi đỡ chờ thời kiếm game gốc, hix

Cuốn này bự quá nên chụp riêng nó luôn=))

2 con psp 1k màu đen và 1 con psp 2k màu bạc cộng thêm 2 game monster hunter và metal gear được tặng nữa:x

Tai nghe cứ làm mất hoài, phải mua lại, tới chừng lục tung ra thì có tất cả 4 cái tai nghe luôn, hix

2 Cuon' Pokemon đẹp quá @@

Mario

Thành viên lâu năm
Hồi nhỏ mình rất thích cái loa GBA SP. Mình nghe nhạc của Pokemon GEN 3 mãi ko biết chán... Có những lúc vào game, mình HM 02 FLY đến những thành phố có những bài nhạc mình yêu thích, chỉ để dừng xe đạp lại và nghe...

Âm thanh trong game GBA tuy chỉ là mô phỏng từ midi, nhưng ko vì thế mà quá đơn điệu... Nếu là 1 fan Game Boy gạo cội, hẳn các bạn sẽ ko bao giờ quên dc những âm nhạc trong các game Golden Sun, Kingdom Heart, Yggdra Union, Fire Emblem. Trong lòng mình thì nhưng bài nhạc áy mãi du dương, mãi mãi kinh điển trong tâm trí mình ^_^

Thiên Yết

Nấm bình thường
Topic dạo này có vẻ sôi động nên mình cũng tham gia góp vui:D
Băng gba fullbox đầu tiên mình sở hữu được(mình chỉ có game, hộp và sách Mario cho thanks nhiều)

Tiếp theo là đống Gba có được gần đây

Và cuối cùng là GBC

P/s thanks đã xem<:-P

Sửa lần cuối:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN