Sưu tầm N-classic ?

Cửa hàng game Nintendo nShop

phongga

Nấm bình thường
Topic dạo này có vẻ sôi động nên mình cũng tham gia góp vui:D
Băng gba fullbox đầu tiên mình sở hữu được(mình chỉ có game, hộp và sách Mario cho thanks nhiều)

Tiếp theo là đống Gba có được gần đây

Và cuối cùng là GBC

P/s thanks đã xem<:-P
của bác nhiều cuốn hay quá, phải chi em ở thành phố thì cũng đi kiếm mua rồi, hix

Thiên Yết

Nấm bình thường
của bác nhiều cuốn hay quá, phải chi em ở thành phố thì cũng đi kiếm mua rồi, hix
tưởng ông ở tp chứ, nếu mà lên đây kiếm thì chắc được 10~20% số game tui show thôi, mấy game xịn thì phải trao đổi hoặc mario nhượng lại thôi, kiếm mỏi con mắt mà toàn game tàu.

Sửa lần cuối:

phongga

Nấm bình thường
t ở tp nè mà kiếm có đâu. mấy bác ở tỉnh dưới quê cứ nghì như là trên đây làm như muốn mua là có vậy :))
chủ yếu là có người bán game ở tp mà t lại không mua kịp mới tức,hix
tưởng ông ở tp chứ, nếu mà lên đây kiếm thì chắc được 10~20% số game tui show thôi, mấy game xịn thì phải trao đổi hoặc mario nhượng lại thôi, kiếm mỏi con mắt mà toàn game tàu.
cũng nhờ người quen mua giùm mình mới có được mấy game kia đấy

phongga

Nấm bình thường
Bác có tay trong trên thành phố à haha
người quen, họ hàng, bạn bè ^^. nhiều lúc chỉ muốn bay lên tp để mua đồ rồi về liền thôi. do nhiều người lùng mua trên HCM quá nên mấy băng của mình phần lớn là toàn mua ở Hà Nội, Cần Thơ hay mấy tỉnh khác, ít có ở HCM lắm

Mario

Thành viên lâu năm
Topic dạo này có vẻ sôi động nên mình cũng tham gia góp vui:D
Băng gba fullbox đầu tiên mình sở hữu được(mình chỉ có game, hộp và sách Mario cho thanks nhiều)

Tiếp theo là đống Gba có được gần đây

Và cuối cùng là GBC

P/s thanks đã xem<:-P
bây h trong tay thiên yết là cả 1 gia tài đối với những người sưu tập gba, toàn game đỉnh, game có giá trị ^_^

phongga

Nấm bình thường
Bác có tay trong trên thành phố à haha
Thiên yết ơi, hình bạn chụp là hình tất cả game gba, gbc bạn đang có à? nếu vẫn còn nữa thì chụp hết 1 lần cho mọi người xem luôn nhé ;));));))
sau cùng là 2 máy gbc mình có

anh có nhiều băng game ghê, mà anh có băng gốc gba, gbc, gb nào không anh? nếu có thì anh chụp hết luôn nhé, nói thật em không thích game console lắm:(

Thiên Yết

Nấm bình thường
Thiên yết ơi, hình bạn chụp là hình tất cả game gba, gbc bạn đang có à? nếu vẫn còn nữa thì chụp hết 1 lần cho mọi người xem luôn nhé ;));));))

anh có nhiều băng game ghê, mà anh có băng gốc gba, gbc, gb nào không anh? nếu có thì anh chụp hết luôn nhé, nói thật em không thích game console lắm:(
Khi nào mình nghĩ sưu tập thì sẽ làm 1 pose kỷ niệm, giờ còn sưu tập mà:)

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN