Tales Of Symphonia: Dawn Of The New World

Cửa hàng game Nintendo nShop

wow_wow

Thành viên lâu năm
Bạn đã vô cái cửa mà Marta + thằng tóc đỏ chạy vô chưa (quên tên :P) lại cánh cửa đó coi thử đi :D

ok tớ xong đoạn đó rồi giờ lại có 1 vấn đề
[/URL] Uploaded with ImageShack.us[/IMG]con pet thế này là tiến hóa được rồi đúng ko :-s nhưng mà chả thấy nút nào để nó biến hình cả :-s có ai bik hok

Bạn chơi giả lập lúc config Nunchuk bạn set button Z là phím nào thì khi vào bạn đè phím đó. Xong nó hiện ra cái hồng tâm bạn ấn nút A bắn vô cái cục hình vuông trên tường.

Chúc bạn thành công!

ada wong

Evil Girl
Thành viên BQT
Không phải nối Wii vào PC mà là chơi giả lập Wii trên PC. Nếu bạn có PC thật sự mạnh thì có thể giả lập Wii. Nhưng có nhiều game hệ Japan sẽ bị crash tùm lum. Dù sao chơi trên máy Wii mới tận hưởng hết được cảm giác thú vị.

ủa chơi giả lập làm sao mà điều khiển tay cầm và cái cảm ứng của wii nhỉ? Máy mình Core2 2.4G ram 4G card màn hình 256M nhưng up đến 512M thế có giả lập được kg?

ai chơi game này trên giả lập dolphin cho mình hỏi 1 cái

ko hiểu giả lập mình chơi thế nào mà cái mũi tên (con trỏ chuột giống hình lông chim của game) xuất hiện trên người nhân vật chính hoài, mình nhấn phím direct thì nó di chuyển theo, làm chơi game trỏ chuột chạy lung tung rối mắt, ai biết cách tắt chỉ giùm với!!!

:sorry[1]: ah sẵn cho mình hỏi có bạn nào có link mediafire hay link nào dể down thì cho mình xin với , kiếm trên mạng toàn link mega ( bị Mỹ nó jiết chết ngắc rùi )

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN