Tán dóc hằng ngày (Mọi chủ đề ^^)

Cửa hàng game Nintendo nShop

1 mềnh tớ ăn hít bánh trưng rồi :myemo0137:. Giờ ở nhà chỉ còn kẹo đậu phộng và mứt dừa. Thôi thì rũ anh em ra quán ngồi uống trà đá :Drinks[1]: cho nó " nhum " >:)

yanyee_tang123

Mistress of Ike
Hồi bữa nghe cậu f0rest nói là :" Theo mình biết thì ngày mai GB sẽ đi nhập ngũ !"
Bữa đó hình như là cái ngày đầu tiên lúc mà Forum mình bị đổi skin, hình như là thế :D
E hèm, dù seo cũng chúc GB thượng lộ 'pìng' an :em18:

lucasDS

Nấm nhỏ
Hồi bữa nghe cậu f0rest nói là :" Theo mình biết thì ngày mai GB sẽ đi nhập ngũ !"
Bữa đó hình như là cái ngày đầu tiên lúc mà Forum mình bị đổi skin, hình như là thế :D
E hèm, dù seo cũng chúc GB thượng lộ 'pìng' an :em18:
ra Tết GB mới đi cơ mà ;;)
còn cái hẹn với anh em đấy nhá :D
làm bữa nhậu chia tay đê , GB chủ chi :myemo0131:

Tết thì mềnh mở xòng cờ bạc. Trong pokémon cũng thế, có 80k đem đỗi coin rồi cờ bạc, dùng mua TM, item lun :)). Mùng 1 và 2 tổng cộng đc 1 triệu :D

gameboy89

V.I.P Member
18 tết, là 3/3 dương mà :-j
Đợt này thấy ae hok hào hưng' off mấy nhỉ :em17: coi xem bac Zep có di dời off xuống 18 trở xuống thì ok ;))

gameboy89

V.I.P Member
Tùy h` thời gian rảnh rùi, hok bi chi phối bởi bất cứ điều j` :-j
- Đag ngồi Lap nhà bác gê wa', cái cửa sổ kính hok chắc cứ đập vào nhau suốt, nghe gê wa'..... hix :|

Bác Evilboy lời quá nhỷ :|. 1 triệu của tớ thì để dành mua máy DS, còn coin trong game thì hít sạch lun rồi :|. À, mấy bác khi nào off thì cho em đy với ! Tuy là người mới nhưng em thích off lắm ;;) ( chắc các bác ở tận Hà Nội hả? Thế thì khó cho em quá =(( )

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN